• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
mình cứ vào appmanager,tìm đúng tên nó rùi remove,thế là xong,đâu có gì rắc rối đâu!!!

Nếu bạn dùng S60v3 thì bạn vào Appman tìm xem có theme cho bạn xóa không nhé! Nếu có, bạn chụp cho mình 1tấm ảnh, mình thấy sẽ chuyển cho bạn 5000 PVD gọi là học hỏi nhé!

PVAd

Bạn được gì khi dùng Nokia Nseries??? VIP của AsiaNation nhé!

________Cái lợi của những chủ nhân Nokia Nseries là được trở thành VIP tại bữa tiệc âm nhạc Asianation tại Barocco - TP HCM đêm 24/5 tới. Được nghe những bản mix đỉnh cao từ các DJ đẳng cấp hàng đầu châu Á! Họ là DJ Small đến từ Singapore, DJ Oatawa đến từ Thailand và DJ Trí Minh của Việt Nam. Vậy còn chần chừ gì nữa mà không nhanh tay đăng ký tại http://web-iac.nokia-asia.com/vietnam để được đắm mình trong không gian âm nhạc sôi động và cuồng nhiệt của các phù thủy âm nhạc này nhỉ! Nhanh tay lên mọi người ơi! Kết thúc đăng ký vào ngày 18.04 này đấy!

G

germaniteen

Guest
BẤm code warranty đó! Hiện life timer luôn! VẬy là time gọi và nghe ha

Gozilla85

Mình dùng NSS của diễn đàn, cài đặt bình thường.
Máy điện thoại đã kết nối với PC
Nhưng khi mình chuyển qua tab Info Phone và bấm nút Scan thì báo là Scan product error.
MÌnh thử reset lại máy rồi, nhưng vẫn bị hiện tượng nó, nên mình không thể nào thay đổi code được.

Đã cài thử bản NSS của mình gửi cho bro chưa :-???

nokias

Mình cũng đang có một cây N91 bị giống hệt thế này không biết sử lý thế nào .Nhờ các cao thủ chỉ giáo
Xin cám ơn

galaxy_89

Vấn đề answer machine của ACM!?

cho mình hỏi,cái answer machine của ACM đó,mình có thể add soud vào ko? hay là nhất thiết phải thu âm mới được

Pdanews

cho mình hỏi,cái answer machine của ACM đó,mình có thể add soud vào ko? hay là nhất thiết phải thu âm mới được

Phải record đó e! Chẳng hiểu sao cả, vì bản 2.0 cài trên 7610 thì cho import sound, không hiểu sao ACM cho v3 thì chẳng có phần đó :(

hungO2nokia

xin thông báo phiên bản V.2.20.008 dành riêng cho N91,thực ra phiên bản này không ổn định.Cách đây 2 tuần mình đã Up lên cho 1 vị khách rồi,cũng bị y chang như trường hợp của bạn DUNG1060,thậm chí còn sóng yếu nữa.Cuối cùng giải pháp cuối cùng của mình là UP lại về bản cũ bằng BOX chuyên dụng

baovyhtv

Bạn thử vào cắm thẻ vào PC ròi vào Private->App->xóa cái file ấy xem đc ko.

Mình vào app manager rồi, vẫn không được. Đành phải format lại thôi, chứ xài bực mình lắm. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều !!!!!

myan822833

Trả lời như Kojiro là dúng rồi dó,các bạn khác không biết thì dừng nói lung tung.Khong phải theme nào cũng hiện lên dể ta vào phần app remove dâu,cách tốt nhất là không nên caì theme vào thẻ nhớ mà phải cài vào bộ nhớ máy,khi muốn xóa chỉ việc vào app remove là ok nhất

mrbeenhn2

Nên chọn Smartphone nào của Nokia?

E đang dùng PDAphone nhưng vì sóng không ổn định nên muốn chuyển sang dùng Smartphone của Nokia.

Em có câu hỏi nhờ các bác giúp:
- So giữa các dòng E (như 51, 61, 90..), N (N73, N76..) thì giống và khác nhau như thế nào?
- Nên dùng dòng E hay N?
- Nếu có ngân sách dưới 10 triệu đ thì mua loại loại nào trong dòng trên? Nếu trên 10 triệu đ thì nên mua loại nào và E90 có phải là tốt nhất không vì em nghe thấy nói bảo máy này hay bị xước màn hình bên trong, chất lượng ám thanh bình thường?
- Yêu cầu của em để lựa chọn Smartphone:
+ Sóng tốt và ổn định
+ Pin lâu
+ Xem được tài liệu doc, excel, pdf
+ Có tiếng Việt

Bác nào đã dùng rồi tư vấn giùm. Thanks

G

germaniteen

Guest
Hehe, mau chóng nhanh chân lên đăng ký 1 chỗ nào...

G

germaniteen

Guest
Về vần đề chọn điện thoại thuộc dòng E hay dòng N còn tùy thuộc vào nhu cầu của mình!
-Dòng E là dành cho doanh nhân nên có nhiều ứng dụng hổ trợ cho người dòng.
-Dòng N là dòng multimedia,nghe nhạc xem phim,chụp hình...đầy đủ hết.

Về nhu cầu của bạn mình nghĩ nên chọn dòng N thì hay hơn! Vì khả năng đa phương tiện,mình cũng k cần phone cho business lắm! Như mình nè xài N73 ME chạy cực đã,chụp hình,nghe nhạc, xem phim

Theo mình thì con E90 to và cồng kềnh quá, xài thấy không tiện lắm! Sóng yếu nữa đừng nên mua,tốn tiền mà xài k tốt

Dưới 10tr có thể mua N73 ME (k có TViệt nha), N82 có TViệt,
Nói chung những máy dòng N và E đều đáp ứng nhu cầu bạn hết

Còn lại do bạn lực chọn thôi! Chúc bạn kiếm được đt vừa ý!

Kojiro

Super V.I.P
Về vần đề chọn điện thoại thuộc dòng E hay dòng N còn tùy thuộc vào nhu cầu của mình!
-Dòng E là dành cho doanh nhân nên có nhiều ứng dụng hổ trợ cho người dòng.
-Dòng N là dòng multimedia,nghe nhạc xem phim,chụp hình...đầy đủ hết.

Về nhu cầu của bạn mình nghĩ nên chọn dòng N thì hay hơn! Vì khả năng đa phương tiện,mình cũng k cần phone cho business lắm! Như mình nè xài N73 ME chạy cực đã,chụp hình,nghe nhạc, xem phim

Theo mình thì con E90 to và cồng kềnh quá, xài thấy không tiện lắm! Sóng yếu nữa đừng nên mua,tốn tiền mà xài k tốt

Dưới 10tr có thể mua N73 ME (k có TViệt nha), N82 có TViệt,
Nói chung những máy dòng N và E đều đáp ứng nhu cầu bạn hết

Còn lại do bạn lực chọn thôi! Chúc bạn kiếm được đt vừa ý!

Bổ sung: N95 thường (có tiếng Việt) dưới 10 triệu và N95 8GB (trên 10 triệu)

kedai

Đã cài thử bản NSS của mình gửi cho bro chưa :-???

Hi, rồi bro, tớ biết lý do tại sao rồi.
do mình dùng mấy cái soft cho Nokia phiên bản mới nhất, mà thằng NSS thì không support, nên có hiện tượng đó.
Tớ uninstall hết các soft Nokia, ngắt mạng, sau đó cài lại tất cả để các soft Nokia khỏi update, thì dùng NSS vô tư.Thanks all.

Status
Không mở trả lời sau này.