• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Minh da lam nhu cach tren nhung ko hieu sao chi con 50s nua la Finish thi bong nhien DT ngu luon. Lay ra khoi dong thi chi thay Rung len 1 cai va den ban fim tren sang, con lai tat ca deu ko len. Mong moi nguoi giup do con N95-8G toi nghiep cua E

Trước tiên bạn nên type tiếng Việt có dấu nhé!
Còn 50s điện thoại tắt, Pm NSU có báo là mất kết nối phải thử lại ko bạn? Lúc đó bạn nên nhấn Thử lại chứ! Bạn rút ra kiểu này bật lên mà không cắm lại là ... chắc ko tốt rồi!

Theo suy nghĩ của mình, chắc bạn nên ra thợ!

ThAngNgO_

soft thì tìm trong diễn đàn đó bạn,chứ lại cop bên đó sang đây riêng cho bạn sao đc ( loãng lắm ), bạn cứ nhìn thấy thích thì cài vào, chán gỡ bỏ :D

paradiseparas

N93i không search được Wifi ???

ông anh vừa cho 1 con N93i hàng Finland xuất Nga
em mang nó vào quán cafe nhưng ko thể nào search được wifi trong khi các máy khác vẫn vô ầm ầm
đi đến đâu search wifi cũng chỉ được báo là "No WLAN network found"
em đã up firrmware mới nhất 30.0.013 rồi những vẫn ko được
các bác giúp em với

duongpham

web soft khá tốt lại free for SYS 3rd 9.1

Mới tậu em No E61i, lang thang trên mạng thấy link này http://mosh.nokia.mobi/ lại cho down free nữa nên share các bạn dùng nhé, nếu thấy hay thì tks cho mát lòng nhé.
à hôm qua thấy có 01 link only themes cho E61i đã (tested), để về tìm lại rùi post các pác dùng nhé.

tonytrung235

cho em hỏi cái .. sao cái n95 8gb của em ko có rung là sao nhỉ .. mặc dù là máy mua mới ... đã chỉnh vibratin on rồi .. máy made in finland luôn

ducthang

xin cho hỏi là cài fond này vào thì có thể làm cho fond chứ nó to hơn dc ko e đang dùng 3250 chứ nó bé quá

Kojiro

Super V.I.P
xin cho hỏi là cài fond này vào thì có thể làm cho fond chứ nó to hơn dc ko e đang dùng 3250 chứ nó bé quá

Bạn search trong dđàn Pm tên Font Magnifier, nó hỗ trợ phóng to font đó.

ThAngNgO_

đây là các cách cứu thể bị lỗi,còn hỏng thì do các ic bên trong chết hoặc v...v.. vô phương cứu chữa :D

DEVIL_BESIDE_YOU

đây là các cách cứu thể bị lỗi,còn hỏng thì do các ic bên trong chết hoặc v...v.. vô phương cứu chữa :D
Đúng vậy..cái này chĩ cứu cho bị lỗi,thường bị lỗi thì bước 1 hay bước 2 là ok rồi ...còn ko được nữa là bị hỏng..hỏng thì tuỳ theo thẽ bao nhìu mà chi tiền thôi ...hehehehe=))=))=))=))=))

Kojiro

Super V.I.P
nếu mình muốn gỡ bỏ font thì dễ dàng ko bạn??????????????

Nếu bạn cài font trên thẻ thì dễ. Đế xóa font bạn rút thẻ ra khỏi máy, khởi động lại máy xong rùi đút thẻ vào lại. Lúc này máy sẽ sử dụng font mặc định của máy. Muốn xóa font đã cài bạn cứ vào thư mục chứa nó mà xóa là ok ngay.

cuadedanh

Máy của em là Nokia N81-2GB. Các bác cho hỏi làm sao mình có thể chèn số điện thoại từ contact list khi mình soạn tin nhắn. Cảm ơn các bác.

bạn vào contact chọn tên người muốn chèn số vào tin nhắn, ấn option rùi chọn send (gần cuối) sau đó chọn via text mess.. là có số trong tin nhắn ngay. sau đó chọn gủi cho người nào là ok

hau_noel

sao 2 link down load 2 file cài đặt down không được bạn ơi! Nó hiện ra cái cửa sổ trắng nhắch hà!

Kojiro

Super V.I.P
sao 2 link down load 2 file cài đặt down không được bạn ơi! Nó hiện ra cái cửa sổ trắng nhắch hà!

Do diễn đàn mới cập nhật nên một số file đính kèm chưa được đặt vể chỗ cũ, hy vọng trong tuần này bạn có thể down được cái cần nha!

leduchanh

Thảo luận sử dụng E61 - E61i.

Các bác cho em hỏi con Nokia E61 của em ko hiểu sao sau khi nâng cấp lên firmware 3.0633... thì không thể kết nối WIFI được. Trong Connectivity --> Connection Manager ---> Available WLAN luôn báo (no available WLAN network). Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.