• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Taki7610

Unlock_GSM
tình hình là em đang dùng 1con N93(thường) máy rất hay bị treo,nghe nhạc được mấy bài thì treo máy,kết nối với máy tính 1 lúc cũng bị treo,phải tháo pin ra lắp lại mới bật lên nguồn được:(:)((

Up FW lại xem có hết không? Tháo thẻ nhớ ra test thử !

minhkhoa2007

Mình nghí bạn nên 4mart lại xem sao,nếu vẫn còn tình trạng trên thì up fw mới lên có còn nữa ko rồi sau đó tính tiếp nha bạn.

trongtoan

Truy cập mạng qua wifi

Bạn nào cho mình hỏi , mỗi lần truy cập mạng , máy hay báo lỗi " không tìm được cổng giao tiếp " , mặc dù máy đã tìm thấy wifi !

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn nào cho mình hỏi , mỗi lần truy cập mạng , máy hay báo lỗi " không tìm được cổng giao tiếp " , mặc dù máy đã tìm thấy wifi !

Nếu dùng N95 thì bạn nên update vesion mới nhất sẽ khắc phục được điểm này đó :):D

trongtoan

À mình quên nói với bạn là hiện tại mình đang sử dụng N81 , nếu vậy thì phải làm sao hả bạn ?

nguyenpa

Super V.I.P
À mình quên nói với bạn là hiện tại mình đang sử dụng N81 , nếu vậy thì phải làm sao hả bạn ?

N81 thì mình thấy vesion của nó lướt wifi ok, có thể nó ko tuơng thích với thiết bị phát wifi của bạn, bạn test thừ chõ khác xem :D

ti9_037

Bị lỗi sau khi c... Lonely.Cat.Games.Profimail.2.88 on S60_3rd

Mình cài Profimail lên E90, chạy bình thường, nhưng khi c... xong, đều báo thành công. nhưng chỉ cần update mailbox là lại bị báo la expire ngay lập tức.

Có ai giúp mình không nhỉ?

cugieo

Update FW mới nhất đi bạn. Tôi sài N81 vào mạng ngon mà. Chỗ tôi dùng đồ của Linksys.

lovelyangel88

Tìm chương trình chát trên mobile cho 3250

hôm bữa em thấy thằng bạn em chat được trên cai mobile của nó.em cũng mún 1 cái nhưng tìm hoài hok thấy.anh nào giúp em với.em dang xài Nokia 3250
:-??

minhkhoa2007

Bạn thử đi quán khác xem sao,mình nghĩ là do chỗ đó mạng yếu đó. Tìm quán nào đó wifi mạnh thì vào ok thôi.

mig95

những phần mềm sử dụng được cho N95

chào các Bro
mình hơi gà về đt nên mở topic này mong anh em nào có phần mềm nào hỗ trợ N95 chia sẽ với anh em :-??

ThAngNgO_

Bạn thử đi quán khác xem sao,mình nghĩ là do chỗ đó mạng yếu đó. Tìm quán nào đó wifi mạnh thì vào ok thôi.

ko phải yếu hay mạnh đâu. bạn mang wa chỗ khác sài, rồi về lại chỗ cũ sài thử xem,mình cũng làm vậy vài lần ok, cái này hên xui :(

ThAngNgO_

update nếu có key thì nhập vào,các soft của Lonely khi up đều phải crack lại mà bạn :D

trongtoan

Máy bị treo sao mỗi lần truy cập wifi

Mình đang xài N81 , cứ sau mỗi lần truy cập mạng và thoát ra là máy thường hay bị treo , tất cả các phím đều không có tác dụng , bắt buột phải tháo pin ra và khởi động lại máy ! vậy là do máy bị lỗi hệ điều hành hay là do mạng bị lỗi , có bạn nào biết xin cho mình hỏi nguyên nhân và cách khắc phục ! Thankyou

Kojiro

Super V.I.P
hôm bữa em thấy thằng bạn em chat được trên cai mobile của nó.em cũng mún 1 cái nhưng tìm hoài hok thấy.anh nào giúp em với.em dang xài Nokia 3250
:-??

Có khu vự riêng cho bạn đề nghị PM, bạn vào đây nhé:http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24468

Chú ý không tạo chủ đề trùng lắp.

ThAngNgO_

Mình đang xài N81 , cứ sau mỗi lần truy cập mạng và thoát ra là máy thường hay bị treo , tất cả các phím đều không có tác dụng , bắt buột phải tháo pin ra và khởi động lại máy ! vậy là do máy bị lỗi hệ điều hành hay là do mạng bị lỗi , có bạn nào biết xin cho mình hỏi nguyên nhân và cách khắc phục ! Thankyou

bạn format lại máy và thẻ nhớ xem có bị nữa ko,cái này phải test mới biết đc bệnh bạn nhé

DEVIL_BESIDE_YOU

Bạn phải đăng nhập vào trang chủ của wifi trước nha,N95 với IPhone thì vậy,ko bik N81 ra sao ...đâu bạn thử xem

trongtoan

Mình đã test thử rồi nhưng nó vẫn không hết , có khi nào do truy cập mạng mà máy bị nhiễm virut không hả bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.