• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Linkman

Bạn có Wifi ở nhà không vậy :p
Bạn thử vào Internet đi, nó sẽ hỏi bạn có dò mạng WLan không ngay mà.

toan1101

nhà có wifi , xài cho 2 cái laptop , xài ok hết ko có vấn đề gì

nhưng lấy cái Ê61i vào wifi thì nó báo "No gateway realy "

ko bít phải sửa cái chỗ nào của wifi nhỉ ?

thanks

Kojiro

Super V.I.P
nhà có wifi , xài cho 2 cái laptop , xài ok hết ko có vấn đề gì

nhưng lấy cái Ê61i vào wifi thì nó báo "No gateway realy "

ko bít phải sửa cái chỗ nào của wifi nhỉ ?

thanks

Nhà mình cũng có wifi mà con N95 cũng không dùng được, chẳng biết bị gì. Trong khi đó ra cafe thì nó chạy phà phà :-??

hnt20042000

lấy bản mới nhất về ấy. cái bản 0.42 lúc đầu mới ra bị lỗi. mình vào lonelycatgame download lại thì lại vào đc!

jaychan

cho hỏi dùng slick và IM+ để chat = GPRS thì cước như thề nào , trừ bao nhiêu tiền vậy mình dùng mobifone

tiny1990

Help! Cách thiết lập các thông số Yahoo & Google mail

Vui lòng chỉ em cách cài đặt các thông số hộp mail yaho và gmail nhé. Em xài trên phần mềm của máy luôn (N95). EM không xài Profimail ==> k hổ trợ TV. Mà máy em thì có TV.
Em tìm đọc trên mạng và làm theo tương tự mà k update mail đc.
Có ai làm 1 bài hướng dẫn hoàn chỉnh không? Vui lòng giúp em đi mà hic hic

kennho

Chức năng của soft MagicKey_1.0 là gì?

Cho mình hỏi soft MagicKey_1.0 có chức năng gì và sử dụng ra sao . Thanks

m2silverstar

[Need Help] - jack chuyển tai nghe cho 6120c

mình mới tham gia diễn đàn nên có gì xin các mod nhẹ tay...
mình đang sài 6120c... mình có vài tai nghe tốt hơn tai nghe theo máy
mình đang định tìm mua jack chuyển 2.5mm > 3.5mm để tiện việc thay đổi tai nghe
nhưng hiện tại mình đã có jack chuyển cho tai nghe nhưng ko có mic
=======
cho mình hỏi là các jack chuyển tai nghe cho các dòn s60 9.1 3rd khác như n82, n81, có sài dc cho 6120c hay ko
các cổng headphone trên những đt kia có phải là cổng 2.5mm ko...
=======
thankx mấy bạn trước

LeHai85

không phải bán đâu bác ơi ..em hôm nay mới đọc được bài này nên hướng dẫn bác muộn...sory ...uh ...bác mua thẻ nhớ khách là ok...em làm 100 con an cả 100 ...tất cả dòng 3rd 9.1 ..9.2 bây h hay bị lỗi thẻ nhớ đó mà

tal0v3t

toàn mấy cụ gà.....lỗi đó là do có 1 số file nhạc...tuy là mp3 nhưng bị lỗi định dạng nên lúc máy update..nó ko hiểu được nên bị lỗi hệ thống dẫn tới lỗi như trên đã nói...vấn đè giải quyết đơn giản là tìm ra cái file đó và del nó đi là xong...có thế thôi mà các bố 4mat với chả flash nghe ghê quá

Không có bố con trong PV nha bạn X-(

Last edited by a moderator:

tal0v3t

Oạch........n81,n82 là jack chuẩn 3,5mm nên chả cần chuyển làm gì cả:)) đã chấp nhận nghe tai nghe khác thì chấp nhận ko có mic để thoại thôi...khi nào nghe đt thì rút tai nghe ra vậy...=))

tal0v3t

chức năg là.........biến phím này -> phím khác...như kiểu sổ3 -> sô1 =)) còn cách sử dụng...dễ nhưng khó nói...tự làm thì hiểu thôi bạn ;)

Last edited by a moderator:

uyvu

Thắc mắc về n80

Các bạn giúp mình xem con Nokia N80 của mình bệnh như vậy có phải là lỗi hay không .
1 . Máy mình lúc đầu thì có chức năng tìm kiếm hoặc tắt wifi ở màn hình chính (màn hình stanby ngoài cùng), nhưng từ khi format lại máy thì không thấy chức năng này đâu nữa.
2 . Vô Gallery thì không thấy nhạc, hình, hay video đâu hết , mặc dù thẻ nhớ còn đầy nhạc, hình, và video.
3 . Cài lại các phầm mềm trước đây thì thấy đa số là báo ''File Corupted :'', trong khi những phầm mềm này trước khi format vẫn cài bình thường.
Cám ơn các bạn nhiều

elisphuong

Các bạn giúp mình xem con Nokia N80 của mình bệnh như vậy có phải là lỗi hay không .
1 . Máy mình lúc đầu thì có chức năng tìm kiếm hoặc tắt wifi ở màn hình chính (màn hình stanby ngoài cùng), nhưng từ khi format lại máy thì không thấy chức năng này đâu nữa.
2 . Vô Gallery thì không thấy nhạc, hình, hay video đâu hết , mặc dù thẻ nhớ còn đầy nhạc, hình, và video.
3 . Cài lại các phầm mềm trước đây thì thấy đa số là báo ''File Corupted :'', trong khi những phầm mềm này trước khi format vẫn cài bình thường.
Cám ơn các bạn nhiều

Bạn format máy lại rùi, thế bạn có format lại thẻ nhớ chưa. Nếu chưa thì bạn sao lưu dữ liệu (backup) vào pc, rùi format thẻ lại trên phone cho nó nhận dạng thẻ nhớ. rùi chép dữ liệu vào lại. Chúc bạn thành công.

Kojiro

Super V.I.P
Cám ơn các bạn nhiều

Trả lời từng cái theo kinh nghiệm do chưa dùng N80 bao giờ :D

1. Có thể bạn vào Tools/Settings phần Display (phần tùy chỉnh hiện thị) bạn bật On cho chế độ Active Shortcuts nhé!

2. Không biết N80 có tự nhận tất cả các file dù chép không đúng chỗ không? Bạn xem có chức năng refresh k nhé! (cái này trả lời mò nè)

3. Các PM dù bạn cài trên thẻ nhưng thực chất vẫn có 1 số file hệ thống vẫn được cài trên máy. Do đó khi bạn 4mat máy thì các Pm đó sẽ không thể chạy được nữa do thiếu file. cách tốt nhất là bạn remove hoặc cài đè các Pm đó lại.

Status
Không mở trả lời sau này.