• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

tam_hl

mấy cai lỗi ấy rất hay thương gặp khi lỗi nhẹ là do mấy file nhac mà máy ko đoc đươc nêu nhẹ thì rút pin ra là được.nếu ko thì xóa mấy file nhạc ko đọc được đó đi.nếu lặng lắm mới cần phải fomat lại thôi

antonixic

Erm, cái này thấy hong cần lắm, cái ổ C ~46mb, soft đa số cài trên thẻ, thề, từ ngày xài tới h chưa bao h cái ổ C còn free <20mb. Vậy nên thêm 4,5mb trên C thì hông có í nghĩa gì lắm=))
Cái RAM mới đáng nói, mà dạo này Firm mới thấy RAM cũng khá hơn 1 chút rồi (vừa khởi động thì tầm 19, 20mb).

huavinh

Banned
3250 rất cần cái vụ này vì ổ c rất ít 8m à , nhưng tìm cái thư mục bạn nói ko ra ,đã hacks phone rồi , chắc 3250 khác hệ rồi

huavinh

Banned
cài cái máy nghe nhạc khác mà nghe chứ có gì đâu , nghe bạn nói thế tui nghĩ do fimwate rồi , chứ đơn giản thì bạn làm được đúng ko . còn ko chạy flash đi lên 4.60 xài cho nó mướt chứ khó khăn gì đâu.

Em_be_hu

3250 rất cần cái vụ này vì ổ c rất ít 8m à , nhưng tìm cái thư mục bạn nói ko ra ,đã hacks phone rồi , chắc 3250 khác hệ rồi

không dùng 3250 nên ko rành lắm nhưng bạn thử tìm ở 1 vài thư mục gần đấy xem sao, cũng có thể do bộ nhớ máy bạn ít quá nên Nokia ko cho file này vào máy để tiết kiêm!

tuandat2007

theo mỉnh thỉ khi xóa reserved.bin tất cả những các ứng dụng cài ở ché độ tự động chạy ,khi khởi động máy lại đều bị off hết đó bạn.bạn xem lại nha.

huavinh

Banned
không dùng 3250 nên ko rành lắm nhưng bạn thử tìm ở 1 vài thư mục gần đấy xem sao, cũng có thể do bộ nhớ máy bạn ít quá nên Nokia ko cho file này vào máy để tiết kiêm!

ừa mình tìm ra rồi ở thư mục khác , nhưng có 128kb a bạn ơi vậy thôi chứ xóa làm gì . hehe

gai

Well-Known Member
Lúc trước mình xài YM nhưng bây giờ chuyển sang slick truy cập thấy lúc được lúc không. thua xa YM các bạn ah.nhưng giao diện thì ổn hơn còn cái YM thì được cái truy cập rất nhanh. mình xài mạng vina .có bạn nào giống tình trạng như mình không nhỉ.

tonydt

Cho mình hỏi với hic! Mình đã up N73->N73ME nhưng khi vào Music thì nhạc không thể port vào danh sách được mặc dù mình đã Refresh lại danh sách rồi.VD như mình coppy vào máy 50 bài nhưng khi refresh thì nó chỉ lên khoảng 17 bài thôi (đều là nhạc MP3) cứu mình với. Sao lỗi này lạ vậy. Mình đã up đi up lại nhiều lần NSU nhưng vẫn không ăn thua.Thấy lỗi mà không biết cách khắc phục bực mình quá
Mình đã format tất cả rồi.Cả máy cả thẻ không ăn thua. Nhưng chạy bằng phần mềm nghe nhạc khác vẫn ok.
Help mình với

redfoxst

hic, mình cũng bị 0k luôn, làm mấy lần rồi :(

Các bạn khi save as file ảnh bị 0K thì dơn file này về nhé:

http://rapidshare.com/files/128848789/COMCTL32.OCX_For_MBM_Wizard.rar

hoặc

http://www.mediafire.com/?qli8mutm0yn

Giải nén, chép file COMCTL32.OCX vào C:\Windows\System32
Sau đó vào Start --> Run, đánh lện này vào:

regsvr32 c:\windows\system32\comctl32.ocx

Khi nó hiện thông báo OK là xong!
Các bạn nhớ đọc kỹ bài hướng dẫn đầu của topic này, nhất là việc chọn cái /c8 hay là /8 trong MBM-Wizard đấy nhé!

Chúc thành công! ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.