• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Germaniteen

Mèng ơi! Mình ở Hải DƯơng mà :D - Muốn có Micro SDHC 8GB quá chừng(Nếu mua N82 ;;)). Cái vụ Flash mình tháy ko có gì là quan trọng lắm bởi : Flash của điện thoại thì công suất kém => Chụp ban đêm thì dù là Xennon hay 2Led chắc có lẽ cũng chẳng hơn kém là bao. Bạn nào có điều kiện dùng thử cả 2 máy N95 - N82 thì chắc cũng thấy. Chúng ta nên tập trung vào khía cạnh chạy phần mềm có luột hay ko ý >:). Hệ thống chạy có ổn định ko???
Quan trọng nhất đây này : Nghe nhạc qua tai nghe chất lượng âm thanh(độ lớn + Độ trong)so với 3 con kia thì sao??. Và nghe qua loa ngoài thì âm thanh có bị bể hoặc dư Tress ko???
Màn hình có sắc nét và mượt như N95 ko???
Chip 3D có thể so sánh với N81 - N95 8GB ko???
Chơi games nặng có bị giật hình ko ạ?? (Các cái Games như : All N-gage games + Quake chẳng hạn đó ạ)
Vậy mong các bạn cho ý kiến đối với những câu hỏi của mình nghen! Thanks all:D;;)

Hệ thống chạy ổn định lắm đó! Nhanh nữa!
Nghe nhạc thì cũng ok,có đều loa hơi nhỏ thôi,chứ k bể tiếng j đâu! Qua tai nghe thì rất ok!
Màn hình mình thấy rất đẹp,sắc nét,mịn màng lắm!
Chip 3d thì giống như N95 vì xài chip y chang nhau ah! ->Chạy ok,máy mình cài mấy game N-gage chơi ok hết mà!

vuthuhh

Lỗi phông chữ khi duyệt web của con E65?

Giúp mình lôĩ phông chữ khi duyệt web của con E65 vơí, duyệt web toàn bị ô vuông, khó chịu quá

nhodennhau2002

Truy tìm số điện thoại di động

Mình muốn tìm địa chỉ của 1 số điện thoại của mạng mobi,ai có cách gì không chỉ cho mình với.RẤT CẦN ĐÓ...:(

linhvnvip

hình như là lúc trước bạn cài mấy cái đó lên thẻ à. Nếu lúc trước bạn cài lên thẻ thì fai fomat thẻ đi. Dạo trước con N82 của mình cũng bị như bạn mình fomat thẻ là đc.

nhưng bác cho em hỏi ..em fomat lại đến chục lần cả thẻ nhớ lẫn điện thoại rồi mà vẫn không được..(em fomat thẻ nhớ bằng máy điện thoại) nhưng nó vẫn cứ báo là phần mềm đã có trong máy rồi có những phần mềm mà em chưa cho nó vào máy bao giờ từ trước đến nay mà máy nó vẫn báo như thế..không hiểu vì sao luôn giờ em muốn cài game N-gage nhưng cài không dược mấy cái phần mềm trước khi cài game vào thì làm sao hack dược phone tiếp thế mới kỳ chứ.bác có biện pháp nào bảo em với em vừa up FW lên 20.00.0 N81

Kojiro

Super V.I.P
sim trả sau mà bạn,mình đau đầu với vụ này quá

Sim trả sau thì bạn lên Trung tâm hỗ trợ nói thử xem. Nếu phá rối thì có thể trưng bằng chứng, mà cũng hên xui lắm vì thông tin tài khoản cá nhân không được công bố đâu :(

thangdv

Cáp E90

Bác nào biết chỗ thay ko ah? Em đã ra hãng nhưng họ bảo hết hàng, mà em cũng ko an tâm giao máy cho bọn này. hichic BÁc nào biết chỉ em với! thx thx
:(:(:(

vokhang

cáp là cáp nào bạn ạh? bạn nói rõ hơn xem. cáp usb hay cáp nguồn? hiện tại máy bạn bị gì?

carrick1984

N82 ăn đứt N95 về chụp ảnh và camera.Vì mình hiện nay đang dùng N95 còn N82 thì ông anh dùng.Mình thích N95 vì nhìn đẹp hơn thôi.

Chỉnh sửa cuối:

carrick1984

làm sao để nhận biết đâu là ổ C đâu là ổ E các bác?Em vào nó chỉ báo là 1 cái là phone,1 cái là Memory.

carrick1984

mình dùng n95 8g cắm vào máy tính chọn chế độ mass stoge để tải data tải xong thì mình đã dùng cách an toàn để bảo vệ thiết bị khi rút ra. sau khi rút ra thì máy N95 bị đơ luôn chờ 1 chút thì máy khởi động lại, mình mới dùng hết hơn 2G. có ai bị như mình ko ?
Máy mình Made in korean , đang dùng mạng 3 autrailia chạy mạng 3,5G nhanh lém , máy ở nhà mình có bao da kèm như n95 thừong ko, bên này ko có bao da trong hộp
Mình cũng có máy giống bạn camera của mình chụp hình hoặc quay phim rất mờ giống như là 2.0 thôi.Máy bạn có bị tình trạng như thế ko?

Status
Không mở trả lời sau này.