• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
E đang xài N81 8GB. Tình hình là các tin nhắn của em lưu hơi bị lộn xộn :| Cái trong fone mem , cái trong mass mem (8GB), bây h em muốn chuyển toàn bộ các mes đã lưu trong fone mem sang mass mem để giải phóng fone mem dc ko ạh ? Nếu có anh chị nào chỉ giúp e với :| Thanks trc

Bạn xem có copi được không thì cop nó sang rồi xóa cái kia đi là ok.

Mummy

Nó không đơn giản vậy đâu bác ạ! Nhiều người cũng kg dùng được nhất là wifi tại nhà. Xem xong topic bác giới thiệu cũng chưa biết gì hơn. :)

Zenki

Super V.I.P
Nó không đơn giản vậy đâu bác ạ! Nhiều người cũng kg dùng được nhất là wifi tại nhà. Xem xong topic bác giới thiệu cũng chưa biết gì hơn. :)
Bạn nên biết là WIFI ở đt không như Laptop, không phải cứ có WIFI là vào được, nhiều nơi nó thiết đặt thông số Modem hoặc thông số mạng kiểu gì mà không có đt nào xài WIFI được nhưng với Laptop thì lại được. Nếu bạn rành tí về IT thì tham khảm thêm cách đặt IP ở Topic dưới :D

http://pdaviet.net/showthread.php?t=36381

Zenki

Super V.I.P
Hôm qua mình mới cài QuickOffice.v5.0.32 và Adobe.Reader.LE.v2.5 cho con N95-8G , bản QuickOffice.v5.0.32 thì nó tự cài đè lên bản mặc định của máy ok nhưng bản Adobe.Reader.LE.v2.5 thì nó không đè vì vậy hiện giờ trong máy có đến hai bản Adobe.Reader một bản 1.5 và một bản 2.5 :-/

Xin hỏi có cách nào gở bớt bản 1.5 (trong APP.manager không có) hoặc có bản nào khác có thể cài đè thì cho mình xin nha . Thanks
Bạn xem thử cái Adobe Reader đấy có được cài lên cùng 1 bộ nhớ không ? Nếu bản Adobe Reader trước nằm ở thẻ thì bản sau này cũng nên cho vào thẻ :)

quank31a9

Ai cho mình xin phần mềm để cài đặt cái

ấii cho mình xin phần mềm để thiết lập thời gian chờ của màn hình với mình hát karaoke 1 tí là nó tắt liền:(:)((

spiderman_anhvu

kí đèn đỏ đó là để canh tiêu cự muh bro.
còn chốg mắt đỏ là máy sẽ nháy flash 2 lần

Chuẩn không cần chỉnh :D Đúng là như thế nhưng trong thực tế lúc chụp hình, nhất là ở khoảng cách gần nó gây khó chịu cho người trước ống kính. Nếu có cách nào giảm được độ sáng của nó đi cho đỡ chói mắt thì tốt quá :)

MinhThang

Manager
Bạn xem thử cái Adobe Reader đấy có được cài lên cùng 1 bộ nhớ không ? Nếu bản Adobe Reader trước nằm ở thẻ thì bản sau này cũng nên cho vào thẻ :)

Có cái không thể đè được, vì nó là mặc định mà.

xiaohuang

Khóa phím Music và phím Galery khi chơi game???

Khi chơi game mà lỡ bấm nhầm vào 1 trong 2 cái phím Music hay Galery là game bị văng ra, rất khó chịu. Liệu có cách nào khóa 2 phím này khi chơi game không vậy?

Zenki

Super V.I.P
Khi chơi game mà lỡ bấm nhầm vào 1 trong 2 cái phím Music hay Galery là game bị văng ra, rất khó chịu. Liệu có cách nào khóa 2 phím này khi chơi game không vậy?
Hic, theo mình biết thì không có đâu bạn :( chịu khó tí thôi :D

miu170687

Tui có mấy file PDF khoảng 100mb (tạp trí X :D) ,dùng trương trình này mở trên dt thì văng ra báo kô đủ bộ nhớ .Có phải do bộ nhớ máy kô đủ kô ???Máy còn trống 80mb ,thẻ còn trống 1Gb .Có cách nào xem được hok vậy ?

Zenki

Super V.I.P
Tui có mấy file PDF khoảng 100mb (tạp trí X :D) ,dùng trương trình này mở trên dt thì văng ra báo kô đủ bộ nhớ .Có phải do bộ nhớ máy kô đủ kô ???Máy còn trống 80mb ,thẻ còn trống 1Gb .Có cách nào xem được hok vậy ?
Chắc sẽ được khi bộ nhớ máy đủ 100Mb hoặc hơn :D

hoang6300

Có chứ sao không? Mà nghe nói cả chai :) Thấy N95 có sẵn trình hỗ trợ cái wireless keyboard :D

đúng rùi đúng rùi...nó có sẵn, khỏi cài thêm pm! :D
Giá cho cái SU 8W gần 2M ý chứ!
Nhưng k ai bán cả...

huan1972

Hôm nay mình mơi xem ở "FPT in" cả hai con. Minh thấy con Innov8 thinh hơn con N96. Con Innov8 đắt hơn con N96 đến 1,5 triệu. Hơi thái quá. Thằng SS nó cho theo mấy phần mềm bản quyền nhưng kêu giá hơi cao. Nhưng vẫn cho con Innov8 một phiếu.

Status
Không mở trả lời sau này.