• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Trước tiên em xin lỗi MOD về việc pót bài ko đúng qui đinh.Vì em mới mua n96 nhưng ko biết cách Hack nên post bài ở đây cho anh em trong diễn đàn dễ nhìn thấy hơn!!!!
Mình xin nhờ anh em giúp đỡ mình Hack Fone cho cái n96 này!Mình đã seach trong diễn đàn nhưng vẫn ko biết cách lạmMong được anh em và MOD giúp đỡ!!Xin cám ơn nhiều!!
Hiện tại N96 và các máy mới của Nokia vẫn chưa hack được đâu bạn. Bạn cố gắng chờ thêm 1 thời gian nhé ;)

qtdb

như E71 có phần cài đặt VPN thì em nghi nó hỗ trợ cho mail for exchange!
thì như vậy các thong so cài đặt như thế nào!!!
cty em xài outlook mồi lần vào hộp thư thì phải vào VPN để kết nối!!!
xin hỏi E71 có xài mail như outlook duoc ko?

nhunguyen12

Trước tiên em xin lỗi MOD về việc pót bài ko đúng qui đinh.Vì em mới mua n96 nhưng ko biết cách Hack nên post bài ở đây cho anh em trong diễn đàn dễ nhìn thấy hơn!!!!
Mình xin nhờ anh em giúp đỡ mình Hack Fone cho cái n96 này!Mình đã seach trong diễn đàn nhưng vẫn ko biết cách lạmMong được anh em và MOD giúp đỡ!!Xin cám ơn nhiều!!

vẫn chưa hack được bạn ơi, có lẽ đợi thôi. nhờ các mod thôi, nếu thử làm như máy cách ở diễn đàn cho các dòng khác xem may mắn thì hack.

tantaimk

mình mới bị nèh. mình fải cài lại N-gage, nhưg là cài đè lên, rùi cài lại game. h chơi ngon lành

pphuc96

chờ thôi bạn ơi, mình cũng mới mua N82 cũng chưa hack đc đành ngồi chờ thôi

lamnt0702

vẫn chưa hack được bạn ơi, có lẽ đợi thôi. nhờ các mod thôi, nếu thử làm như máy cách ở diễn đàn cho các dòng khác xem may mắn thì hack.

Hiện tại N96 vẫn chưa hack được và có thể là ko bao h hack được bạn nhé,dùng các cách hack trước đây trên diễn đàn cũng ko được :) mấy hôm trước có nghe bạn GTCĐ nói đk của bạn ý hack được nhưng h chưa thấy đâu nên nói chung cũng nên xác định tinh thần trước :D

N82 vẫn hack ok mà bạn.chính tay mình đã hack
cho n82 ok rùi bạn ơi

N82 FW mới nhất bạn hack được hả? :-?? Bạn hack cách nào vậy?Chia sẻ cho a e chút đí :D

-------

Tiện thể nhờ mod move topic này sang box Thảo Luận và Kinh Nghiệm luôn cho tiện!

hungO2nokia

:|
N82 vẫn hack ok mà bạn.chính tay mình đã hack cho n82 ok rùi bạn ơi

lại cái bài backup rồi sau khi up fw xong restore chứ gì?Cách này không hoàn toàn gọi là hack được.mà up fw xong rồi bắt đầu hack mới là điều đáng nói.FW mới nhất của N82 vẫn chưa có cách nào hack được nhé.

0938399557

xin cám ơn tất cả các bạn và MOD đã giúp đỡ mình.Vậy là ko có cách nào để cài ứng dụng được rồi(Viet map.v.v..).Mình sẽ Click Thank cho từng người!!

atuden

N81 2gb thắc mắc

Bác nào đang sử dụng N81 2gb cho em hỏi vấn đề này xíu. Em ko kiếm ra được icon theme trong menu, các bác có cách nào tạo icon theme tren manu mà ko phải vao setting -> theme không vậy.

spiderman_anhvu

xin cám ơn tất cả các bạn và MOD đã giúp đỡ mình.Vậy là ko có cách nào để cài ứng dụng được rồi(Viet map.v.v..).Mình sẽ Click Thank cho từng người!!

Hình như Vietmap mới có phiên bản mới đấy, phiên bản cũ thì đúng là phải hack mới cài được, nhưng phiên bản mới cho các máy symbian chắc là cài được OK đấy, bạn cài thử chưa :D Lên trang chủ của vietmap để down nhé! :)

bqqhuy

Xin hướng dẫn signed phần mềm cho s60 9.3

em đang xài con Samsung Innov8 cài s60 9.3 (tương tự N96). Nghe nói phone s60 9.3 chưa hack được nên em mong các bác giúp em cách signed phầm mềm cho s60 9.3 để em cài phần mềm vô máy với :(( :((

Zenki

Super V.I.P
em đang xài con Samsung Innov8 cài s60 9.3 (tương tự N96). Nghe nói phone s60 9.3 chưa hack được nên em mong các bác giúp em cách signed phầm mềm cho s60 9.3 để em cài phần mềm vô máy với :(( :((
Tổng hợp các phương pháp sign và đăng ký file cer trên OPDA.

vothanhluan

FW tiếng việt cho N77

mình có 1 cây n77 mình không biết có nạp tiếng việt được hay không ? nếu được thì cho mình biết là bản FW nào ? sẵn mình hỏi mấy anh em luôn : anh em nào biết hạ FW N77 thì chi giúp mình. mình hạ bằng J.A.F ( đã downgade rồi nhưng không được ).****?

Zenki

Super V.I.P
PM này tên TAT Kastor

Nghe đâu cái này có kèm theo trong FW mới nào đó của N95 8G nhưng FW này chưa được ra mắt thì phải. Nó thuộc v30.0.x :D

Dự kiến change log của nó là như sau :D

• Full NGI
• Video content
• Maps 2.0
Kastor UI
• Share online 3.0 with Ovi
• Nokia search with Google plug in
• Changes to music Shop and player
• Automatic screen Rotation
• Download 3.1

http://www.symbian-freak.com/news/008/09/kastor_UI_for_s60_demystified.htm

Status