• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.
Một số vấn đề cần biết về N95 8Gb?

Mình có 1 vài vấn đề cần hỏi về phone:

1/ Mình đã backup data trước khi FM, bây giờ muốn restore lại thì làm sao vậy
2/ Phone mình tự nhiên cái biểu tượng gprs (chữ e ấy) nó cứ hiện mãi bên góc mặc dù ,mình ko dùng đến, làm sao tắt đc nhỉ

Thank mọi người

bhoangtrung

Mình 1 phiếu cho 5800XM.Mình đang xài 5700XM,thấy ổn định lắm.Nghe nhạc thì khỏi phải nói,anh e nào đang xài thì sẽ biết.Ước gì có ngày lên 5800XM.:))
Mình cũng giống bạn đó.DÙng 5700 thấy khoái lắm nghe nhac hay thiệt đó.Mình cũng đang định lên đời 5800 đây.Có lẽ tk tiền eùi chuyển 58 thui bạn ạ.:-?

lamnt0702

Mình cũng giống bạn đó.DÙng 5700 thấy khoái lắm nghe nhac hay thiệt đó.Mình cũng đang định lên đời 5800 đây.Có lẽ tk tiền eùi chuyển 58 thui bạn ạ.:-?

Hôm trước bác NguyenPa bảo con 5800 này 2 loa,nghe nhạc còn hay hơn cả N95 8gb,mình nghe mà cũng rung rinh ghê :p

NguyenDucDung

Mình có 1 vài vấn đề cần hỏi về phone:

1/ Mình đã backup data trước khi FM, bây giờ muốn restore lại thì làm sao vậy
2/ Phone mình tự nhiên cái biểu tượng gprs (chữ e ấy) nó cứ hiện mãi bên góc mặc dù ,mình ko dùng đến, làm sao tắt đc nhỉ

Thank mọi người

trả lời giùm bạn câu 2: đó là EDGE, tự động nó hiện khi có EDGE thôi, cái này không tắt đc đâu

boredom293

mún tắt chữ E đó đi bạn thử vào Menu - Tools - Setting - Connection - Packet Data rùi chọn lại When needed xem (tui dùg N73 ko bít N95 có làm dc ko) Good luck!

bongkhanhlinh

các bác cho e hỏi 1 vấn đề là : e đag dùng con Modem 2wire 2700 rất ngon, laptop, E71, N91 đều vào wifi ầm ầm, duy chỉ có con E61 là không thể vào được, cứ báo là WPA authentication failed, e mang ra hàng cafe dùng thử thì E61 lại vào ầm ầm. các bác chỉ cho e biết tại sao không nhỉ?

không bác nào giúp e à?

up firmware cho N95-8G bằng pc suite ngàn cân treo sợi tóc, up bằng Phoenix 2008 đảm bảo 1010 % luon đó pro ;;).Mình đã làm rồi, ok luôn. V 30.0.018, 32-07-08, đã hack phone được.Nếu muốn hướng dẫn cụ thể, alô cho mình : 0935332646 (mình ở Đà Nẵng).

Có hơi hơi mạo hiểm nếu như up lần đầu chứ làm gì mà như bạn nói:D Tui làm chục con rồi chưa chết con nào, chỉ thoi thóp thôi:D

lamnt0702

Làm suôt ngày có làm sao đâu :)) Quan trọng là chú ý vụ pin với chất lượng mạng,với đừng hứng chí động vào lúc nó đang up thôi :))

Zenki

Super V.I.P
What is NC? Hỏi vấn đề gì vậy bạn? Ghi rõ ra chứ, mà 4rum đã có hướng dẫn downgr rồi mà.
NC = Nokia Care :))

Down ở nhà Die máy mang ra Care nó còn bảo hành cho chứ mang ra Care để nó down die máy rồi nó nói này nói nọ nó không bảo hành cho đâu :D

lamnt0702

Mang lên care chưa chắc đã down được FW đâu bạn ạ,nhiều anh em trên PV mang ra Care thì người ta nói là chỉ nhận up,ko nhận down :) Có lẽ vụ down FW này khá mạo hiểm nên ko dám làm :p

gnosis

bị bầm là nếu để theme màu trắng sẽ thất một vế ố mờ như vết bầm vậy đó. Nhân tiện cho hỏi có ai biết chổ độ gps không? n95 của mình tự dưng không bắt được gps nữa (từ sau khi thay vỏ trắng thành đen).

hilaryteri

Khi mà sử dụng NSU mà bị lỗi mất kết nối mạng như thế thì nên kiểm tra lại FireWall, tắt nó đi, hay là chương trình antivirus nào đó!
FireWAll mặc định sẽ không cho chạy NSU!

bqqhuy

Xin hướng dẫn sử dụng GPS

Em mới sắm con Samsung I8510 INNOV8 (Về hệ điều hành và ứng dụng thì giống N96). Khi mua máy có cài sẵn Vietmap S17 nhưng em vẫn chưa hiểu cách sử dụng GPS lẫn Vietmap. Mong các bác giúp đỡ...

Status
Không mở trả lời sau này.