• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

TraiNgheoHn

Theo mìn thì dùng cái Vi-chat là tốt nhất,vào mạng nhanh lại hiện cả dung lượng mình dùng rất tiện.

PrinceK

Không tạo dc thư mục khi dùng X-plore 1.22

Em làm theo hướng dẫn để cái font ấy. Mà khi chọn thư mục E:\resourse để tao thư mục Fonts trong đó thì nó báo là : "Can't create dir" Fonts (!) "
có ai biết tại sao hem chỉ e với ?:((

Kojiro

Super V.I.P
Muốn làm gì trong các file hệ thống thì bạn cần phải bật chức năng cho phép truy cập vào hệ thống đã, đó là dùng CapsOff hoặc DisableCaps.

mrnguyenmsc

Lỗi khi update Nokia_PC_Suite_7_1_18_0_final

Khi update Nokia_PC_Suite_7_1_18_0 dù kết nối dc với máy 5320 nhưng ko thể làm gì dc từ PC suite , nó bảo phải cài Service Controllers 1.43, nhưng khi tớ " Yes" thì nó báo update ko thành công ? Giờ phải làm sao mới có thể sử dụng dc PCS 7.1 các bạn ? chẳng lẽ quay về xài version cũ

nxhoang90

Cần hướng dẫn remove phần mềm !!!!

Cho mình hỏi , sao mình vào app.manager để xóa các ứng dụng cài đặt thì nó báo Memory Full , có cách nào Remove bớt ứng dụng trong ĐT trên PC dc không? mình k mún fai~ format lại máy vì máy cài nhìu Phần mềm lắm , format lại phải cài lại rất mất thời gian hiz hiz , mệt nhất là cái khoản game Ngage2.0 T_T , máy mình la N73 ME

lamnt0702

Khi update Nokia_PC_Suite_7_1_18_0 dù kết nối dc với máy 5320 nhưng ko thể làm gì dc từ PC suite , nó bảo phải cài Service Controllers 1.43, nhưng khi tớ " Yes" thì nó báo update ko thành công ? Giờ phải làm sao mới có thể sử dụng dc PCS 7.1 các bạn ? chẳng lẽ quay về xài version cũ

Thì quay trở về bạn cũ thôi chứ sao bạn,mà quan trong gì cái PC suite,bản nào tốt thì cứ dùng,bản mới thì có khác j đầu,cài đi rồi lại cài lại tốn thời gian bạn ạ :)

Kojiro

Super V.I.P
S60v3 được cái là bạn có thể remove ứng dụng ngay icon của nó, chọn Options/Remove rồi chờ là xong.
Nếu vẫn báo lỗi như trên thì bạn xem lúc đó máy có chạy ứng dụng ngầm nào không nha.

rockvinh

Vi-chat cái này e cũng đã tìm hiểu wa rùi, cũng giống như slick thui, lúc dc lúc ko? còn nếu so sánh chất lượng thì slick an đứt.

lamnt0702

Vi-chat cái này e cũng đã tìm hiểu wa rùi, cũng giống như slick thui, lúc dc lúc ko? còn nếu so sánh chất lượng thì slick an đứt.

Mình cũng tìm hiểu qua về cái này rồi,phiển bản mới nhất theo người sử dụng đánh giá là rất tốt,ko bị hiện tượng sign out hay khó kết nối như các phiên bản trước nữa,lại được tích hợp bộ gõ tiếng việt nên cũng khá tiện,V-Chat cũng có cả phiên bản dành cho các đt khác ko phải BB như Nokia,SS,Sony nhưng mà mình chỉ mới tìm ra link download qua wap thoi :(( chưa tìm được file cài chính thức :(

nxhoang90

tiêu rồi chắc phải format lại máy rùi,mình đã kiểm tra kỹ lưỡng nhưng k có app nào chạy ẩn cả hiz...

wheatflourqn

chẳng qua moden của bác dặt pass thôi,khi dùng Ê61 bạn dể chế dộ hỏi là ok mà.Nếu không thích thì dừng dặt pass cho wireless nữa

LeHai85

bác xem lại có bắn blutooth không đó nếu có kiểm tra lại tin nhắn nhé...hoặc xem lại virut nhé..ok...còn xóa phần mền thì làm như trên hướng dẫn nhé..

Status
Không mở trả lời sau này.