• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

tienlbhoc

Hiển thị Phiên âm trong prc

tớ mới build được 1 con từ điển trên prc nhưng phiên âm không hiển thị được , dùng font lucida san unicode (theo hướng dẫn ở dưới)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=39425
thì tiếng việt lại không hiển thị hết , vậy có cách nào trọn vẹn , hiển thị 100% không , chỉ mình với .
Đây là mấy file prc , các bạn dùng winrar giải nén file 7z nhé . Mở trang đầu , tra từ dictionary sẽ rõ phiên âm thế nào :-??
http://www.mediafire.com/?sharekey=aa271c8a24d9019691b20cc0d07ba4d23e378426ef7bb715

lamnt0702

Mấy em bảo mùa mưa nên bên em sẽ tặng cho anh 1 áo mưa

Em bảo anh mới biết dùng đt lần đầu nên bên em cũng sẽ tặng cho anh 1 tài khoản trả trước với mệnh giá 840k

Anh bảo uh đây là lần đầu tiên anh xài đt nên hôm nào em rãnh mình đi cafe rồi em hướng dẫn cho anh cách sử dụng đt với nhá ;)

Hôm đi cafe thì em mang theo cái ly lên tặng và nói hôm đấy anh quên mang cái ly khuyến mãi về :))

=)) "lần đầu tiên anh xài đt" =)) sở khanh dễ sợ :))

pphuc96

N80 wifi nó chậm lắm bạn à chịu khó thêm chúc nữa lấy N81 xài cho nó máu bạn ạ

longdlbc

Phần mềm cho SamSung Innov8?

Mình mới mua con Samsung Innov8 này S60 3rd 9.3; cái con này kén chọn quá, hết sức buồn:(:((!
Các bạn có các chương trình như Ghi âm cuộc gọi, quản lý cuộc gọi, tạo môi trường âm thanh giả, mình cần lắm nhưng mà mấy cái có trên mạng mình thử cài mà không cái nào sài được:|. nếu có thể mail cho mình nhé. longdlbc@gmail.com :)

MinhThang

Manager
Mình mới mua con Samsung Innov8 này S60 3rd 9.3; cái con này kén chọn quá, hết sức buồn:(:((!
Các bạn có các chương trình như Ghi âm cuộc gọi, quản lý cuộc gọi, tạo môi trường âm thanh giả, mình cần lắm nhưng mà mấy cái có trên mạng mình thử cài mà không cái nào sài được:|. nếu có thể mail cho mình nhé. longdlbc@gmail.com :)

Vấn đề trước tiên là bạn phải Hackphone, mà hiện nay em này chưa hack được, bạn nên dùng file cer để Sign pm,Còn ứng dụng thì có một số của 9.1, 9.2 có thể dùng cho 9.3 được bạn à.

Son_Nguyen

Mua để dùng thêm mà bạn :D Bác ý có W950i với 1110i rồi,chắc mua thêm con này dùng cho vui thôi :p
Nói thật là mình cũng thích N81 hay N95 nhưng nếu muốn lấy 1 trong 2 chú này thì phải bán w950i đi thì may ra mới đủ xiền..Hic..:(..Mà mình ko muốn bán w950i vì dùng quen rồi..N73 thì cũng được nhưng mình ko thích dáng của nó lắm!! Nhân tiện cho mình hỏi luôn, wifi 802.11b & g thì chuẩn nào mạnh hơn vậy các bạn?

longdlbc

bạn minhthang làm ơn nói rõ giùm mình về cái vụ sign gì đó đi. còn các chương trình ghi âm thì mình cài được nhưng nó không chịu ghi âm gì hết (mấy cái lận)!! còn các chương trình kia thì không cài được.

MinhThang

Manager
bạn minhthang làm ơn nói rõ giùm mình về cái vụ sign gì đó đi. còn các chương trình ghi âm thì mình cài được nhưng nó không chịu ghi âm gì hết (mấy cái lận)!! còn các chương trình kia thì không cài được.

Để sử dụng được các pm ứng dụng các máy mang HDH 3rd, Phải Hackphone thì mới cài được, hoặc phải Sign pm đó trước khi cài. bạn hiểu nôm na là hack và Sign giống như bạn mua quyền sử dụng pm đó vậy. Còn nếu bạn chưa mua thì không sử dụng được. Có tới 90% pm là phải Mua bản quyền. Cho hỏi bạn đã cài những pm đó vào máy không mở lên được hay là mở lên được mà nó không chịu hoạt động?

longdlbc

cái chương trình "Ghi âm cuộc gọi-UVR, BCR, CR" thì cài được nhưng nó không chịu ghi âm, mặc dù là nó vẫn cứ hoạt động, cũng báo có ghi âm, có cái thì tạo file mà không ghi âm, có cái thì không tạo file luôn. còn chương trình "quản lý cuộc gọi-ACM" và "tạo môi trường âm thanh giả-voiceJockey, call cheater" thì không cài được.

MinhThang

Manager
cái chương trình "Ghi âm cuộc gọi-UVR, BCR, CR" thì cài được nhưng nó không chịu ghi âm, mặc dù là nó vẫn cứ hoạt động, cũng báo có ghi âm, có cái thì tạo file mà không ghi âm, có cái thì không tạo file luôn. còn chương trình "quản lý cuộc gọi-ACM" và "tạo môi trường âm thanh giả-voiceJockey, call cheater" thì không cài được.

Chính xác là phải Sign bạn à, những pm đó không hoạt động nhưng vẫn mở được, giống như nó chưa có code vậy đó.

longdlbc

bạn chỉ mình Sign với! cái trang gì của trung quốc mình không thể nào làm gì được, toàn tiếng tàu không. khó quá.

lamnt0702

Nói thật là mình cũng thích N81 hay N95 nhưng nếu muốn lấy 1 trong 2 chú này thì phải bán w950i đi thì may ra mới đủ xiền..Hic..:(..Mà mình ko muốn bán w950i vì dùng quen rồi..N73 thì cũng được nhưng mình ko thích dáng của nó lắm!! Nhân tiện cho mình hỏi luôn, wifi 802.11b & g thì chuẩn nào mạnh hơn vậy các bạn?

Hình như là chuẩn b bạn ạ :p Mình thấy mấy con mới bây h nó toàn ghi là Wi-Fi 802.11 b/g :D Nếu bạn đã nói vậy thì theo mình bán con Sony đi rồi mua 1 chú N95 8gb về :D Nhiều đt quá cung ko thích,chi bằng chơi 1 con công nghệ cao,dùng cho nó sướng,với lại dùng N95 8gb bạn lại được vọc phần mềm các thứ,thích lắm :p Giải trí thì ăn đứt W950i rồi ;)

longdlbc

Chào bạn Troly! có cách nào khác nữa không bạn sao mình không thể sử dụng được cái trang toàn tiếng tàu không vậy bạn? bạn giúp mình với!

Status
Không mở trả lời sau này.