• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Bo0Bo0

Huhu đến lượt mình rồi..hôm nay vào đã hết hạn..khó nè sao crack được 1 năm thôi à..hi vọng có bản mới

venusian

Moderator
tình hình là máy em cũng bị từ Hôm qua rùi. nhưng chưa có thời gian kt. Đang down bản 1.30 về cài cho nó pro

habaolinh

Super V.I.P
Thì nhét thẳng fonts bạn cần vào máy là đọc ok mà.
Đây là Box của S60v2, mod nào move hộ cái nhé.:D

longvipdn

e xài vẫn bt` bản 1.22 full mà các anh :|
mỗi ngày như mọi ngày và chả bít ngày nào thì hi sinh đây :))

NguyenTu

Super V.I.P
Hình như 1 cái là 1.22 & 1 cái là 1.30 bạn ơi :-?
Thành công "ảo" chăng :|

Mình cũng đã thử làm như vậy trên E63, PM báo đăng ký thành công nhưng khi thoát ra nó vẫn hiện 3s. Đăng ký sao là ảo được nhỉ???

Đó là các bác dùng kkk của V1.21 đăng ký sang cho 1.22, nó vẫn báo thành công nhưng tắt đi bật lại là toi. Phải dùng key xịn đuôi exe của 1.22 mới chắc:)

kiemvuongvn

ý kiến của anh Hungnokia hay đó, nên làm 1 topic hàng thật giả cho anh em dễ phân biệt! :D

mới coi thử cái cục sạc hên là nó zin =D>

còn mai xem nốt mấy thứ còn lại vì hàng xách chân :-/

nhunguyen12

X-plore 1.22 hết hạn

sau khi ăn tết xong, qua ngày 31, đến ngày 1/1/09 này mở lên thì báo hết hạn sử dụng, yêu cầu bản 1.30, anh em nào hổ trợ giúp với nha
ok, sau khi xoá bản cũ, cài bản của anh em post lên, ok luôn, không phải check, cám ơn nha, đã test thành công trên N73 ME

Chỉnh sửa cuối:

longdlbc

Cám ơn giottinhcaydang đã cho mình uống thuốc đắng;;)! nhờ vậy mình mới tìm hiểu và đăng ký được rồi:D.
nếu có anh em nào cần đăng ký thì mình sẽ sẵn sàng giúp đỡ!

longdlbc

CongVoi ơi! cái bản của bạn nếu sửa lại ngày là 01/02/09 thì nó bảo kiểm tra coi có phiên bản mới không (check for newer version now?)? làm sao bỏ luôn câu này được không?

longdlbc

bạn Zenki xem coi cái bản của bạn có báo câu này không: check for newer version now? (sửa ngày lại là 01.02.09)

TraiNgheoHn

Máy mình hôm trước cũng vậy,cài lại bản xplore_S60_3rd_edition 1.22 lại ngon ngay,cr đàng hoàng dùng có sao đâu nhỉ? Mọi người thử xem sao nhé!

nhunguyen12

theo ý kiến của em thì có bản bị off date, có bản lại không sao, vì vậy ai có thể dùng bản của anh em không bị off date mà dùng nha.

thienduong852

Em vừa thử xong bác ạ :p. Ko được đâu bác ạ, Vẫn báo lỗi :))

có một số bản xplore 1.22 xài được tiếp, như của mình thử chỉnh lên năm 2030 mà vẫn vào được xplore. tốt nhất là bạn cài xplore 1.22 chưa bị hết hạn trước khi hack phone theo cách Drakkarious thì sẽ sử dụng được. nếu lỡ ko cài xplore trước khi hack phone theo cách Drakkarious thì đành format lại máy và cài lại xplore trước thôi.hôm qua mình đã thử làm lại và thấy thành công (remove xplore của Drakkarious đi cũng vẫn ko cài đè bản khác lên được).

venusian

Moderator
Vừa thử xong cũng ko đc nốt :|. Thôi mình cài bản 1.30 cũng đc :D. Bây giờ mà fomat máy với thẻ làm lại từ đầu thì mình :-? cố gắng chịu 3s cũng đc. Với lại dạo này đang bận nên cũng ít nghịch đến đt.

Status
Không mở trả lời sau này.