• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.
Cài e-mail của Gmail trên N73ME

Hiện nay mình đang sử dụng hòm thư của Gmail.
Bác nào biết cách cài hòm thư của Gmail nên điện thoại N73ME thì chỉ giúp mình với.
Xin cảm ơn !!

Kojiro

Super V.I.P
Hiện nay mình đang sử dụng hòm thư của Gmail.
Bác nào biết cách cài hòm thư của Gmail nên điện thoại N73ME thì chỉ giúp mình với.
Xin cảm ơn !!

Down Pm Gmail dành cho điện thoại, cài vào là dùng thôi. Vào trang chủ của Google mà down.

manle

Bản 1.22 việt hóa của mình vẫn dùng bình thường có bị sao đâu ta

spiderman_anhvu

Bạn làm như sau nhé:
- Giao thức nhận mail là pop3, server incoming là: pop.gmail.com
- Giao thức gửi mail là smtp, server outgoing là smtp.gmail.com
- Sau đó điền username là địa chỉ mail (bao gồm cả đuôi @gmail.com), password hòm mail

Check mail xem nhé, có gì thì lên thông báo kết quả :)

0938399557

Hỏi Về Cách Cài Game N-gage Cho N96

mình đang xài n96.Mấy hôm trước mới format lại thì mất cái PM game N-gage.Bạn nào biết cách cài lại xin chỉ giúp mình.Mình biết ơn rất nhiều.

TraiNgheoHn

Trời sao mọi người lại bị thế nhỉ?mình cũng bị và cài lại bản 1.22 rất ok mà,cài xong bản 1.22 cài tiếp bản cr dạng đuôi sis để lấy key.

hungO2nokia

mình đang xài n96.Mấy hôm trước mới format lại thì mất cái PM game N-gage.Bạn nào biết cách cài lại xin chỉ giúp mình.Mình biết ơn rất nhiều.

Cài games n-gage cho N96 or N82 Ver 30 không cần hackphone mà chỉ cần cer và key đã có người mở topic và nói rất rõ ràng rồi mà,thử search trong chức năng tìm kiếm nhannh xem ntn nhé.

kevin_fire

hix, các anh cho em xin bản xplorer1.22 đã sighed mà kô hết hạn ngày sử dụng với để e cài vào trước khi hack phone theo kiểu Drakkarious với ah` !!!:|

MinhThang

Manager
hix, các anh cho em xin bản xplorer1.22 đã sighed mà kô hết hạn ngày sử dụng với để e cài vào trước khi hack phone theo kiểu Drakkarious với ah` !!!:|

Hên xuôi bạn ơi, có bản các bạn cài ok mà mình thì lại hết hạn, bạn cứ thử nhé, chẳng biết bản nào mà đưa cho bạn cả, cái này hình như mỗi máy mỗi khác hay sao ý.

microlight

Em đã ra cữa hàng năng cấp..và giờ máy em chĩ có tiếng anh ...nó có thêm 1 số ứng dụng nhưng sao em thấy hơi kỳ .
1/mỗi lần khỡi động máy là nó lại tự install lại thẽ,mấy anh có cách nào làm cho nó đừng istall nữa đượcko ah???mỗi lần em tất máy khỡi động là nó báo installing
2/giờ em trượt máy ngược đễ vào bộ sưu tập nghe nhạc...thì nó ko còn vào như trước khi năng cấp nữa mà chĩ đỗi màng hình năm ngang....làm thấy mất hay ...xin mấy anh ở đây giúp đỡ ah....
3/có cách nàođễ cài thêm tiếng việt ko ah????
Bây giờ có phiên bản 30.00.018 rồi ban ơi, bạn đi up Pb này đi ,mình mới up sài cũng ngon lắm, có cã tiếng việt nữa. máy cũa bạn còn bảo hành không vậy? nếu còn thì vào trung tam bão hành nokia mà up, ỡ đây up an toàn hơn không bị lỗi.Chúc bạn thành công...

microlight

các pro ơi có cách nào giúp đọc được file hệ thống không vậy? mình sài con N95 8GB . mình muốn quan lý file dễ hơn...nếu biết các pro giúp dùm em nha..thank's

benzjr

Tăng độ lớn của âm thanh khi nghe nhac S60v3

Hôm qua tình cớ mới phát hiện ra, ko biết các Bro đã biết chưa, thôi thì chia sẽ cho những Bro chưa biết vậy:

Khi nghe bằng HeadPhone mặc định Enhancement của điện thoại là HeadSet, nếu chuyển qua TextPhone hay Loopset thì sẽ to hơn. MÌnh đã tét trên 3250 của mình.
Khuyết điểm: Khi nghe nhạc mà có điện thoại gọi đến, bạn chỉ nhấn dc nút gọi trên máy, ko nhấn được trên bộ điều khiển tai nghe!

P/s: Ai biết rùi thì đừng chửi mình nhé:p

kiemvuongvn

ko bít test trên N82 sao nhỉ :-??

chưa mua tai nghe xịn nữa 8-|

mà nge vừa đủ thôi nghe to chi cho nhanh điếc :))

pphuc96

tui xài cái 1.22 đâu có bị đâu kg biết do tui tắt cái phần tự động update đi hay sao ấy nhỉ

dpc

Bác dùng cái "setting wizard" mà cài.
E set trên N82 và hiện tại là E71 đều OK

dung1291985

Mình có bản X-plore 1.22 được đến hết năm 2039, hehe, đang built lại (gồm iconpack) cho anh em sài, đợi chút nha :D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
tui xài cái 1.22 đâu có bị đâu kg biết do tui tắt cái phần tự động update đi hay sao ấy nhỉ

Không phải đâu bạn ơi,Khó hiểu quá khi máy thì hết máy thì không? Chưa có câu trả lời nào chính xác cả:-/

Status
Không mở trả lời sau này.