• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

hoalang

Member
máy bị hỏng 1 loa lâu rồi,còn 1 cái mới hỏng đêm qua.đang nghe thì nó tịt.thank bạn nhiều nha.mồng 3 tết mình lên nhà vợ qua đó thay luôn,bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể tên của hàng đươc kô.

bạn thử format lại máy coi sao,chứ hôm bữa tui cũng bi zdậy đó ,nhưng làm máy lai thì phát ra bình thương thôi.Nhiều khi các phấn mềm xung đột với nhau nên nó gây ra hiện tượng đó:))

riverlong

Hỏi về camera E50

Dạo khi em vào camera để chụp hình thì nó hiện lên thông báo " General: feature not supported " rồi thoát ra, là máy bị gì vậy các bác giúp em với :((

taiphong

MÌnh đang xài N82 v3.0 tết có tiền li xi định đổi ko bít N79 có ngon hơn ko.. Nếu mình đổi thì cái nào ngon hơn. mong các bác giúp đỡ:D

thấy bảo N79 nghe nhạc hay hơn N82 thì phải, còn đâu tì N82 hơn, nó đắt chỉ do mới ra thôi

spiderman_anhvu

Mình đang xài N82, rất sung sướng :)), khuyên bạn nên xài N82 nhé. Bản thân mình thấy con N79 khá giống với N73 và phù hợp với các bạn nữ hơn :D

dung1291985

đúng rồi, đổi N79 làm ji` tiền đó làm 1 con máy nữa có phải hơn ko bạn, N82 là okie lém rùi... N82 và N95 8Gb là 2 con máy rất trâu của Nokia đấy :)

zippi

Kết nối N82 bằng USB và PCSuits

Em mún hỏi anh em vấn đề đã canh cánh trong lòng bấy lâu :

Khi kết nối dt bằng PC Suite, lúc rút ra thi` làm thế nào ?? Rút cable ra lun hay sao ??

Thường thì em chuyển wa USB rùi click Safelymode cho nó an toàn cửa nhà ...

:-??:O:-?:D;;):-?:)=)):(:p:-/=D>b-)

v4men

Giúp cài NSS

Các bạn cho tui hỏi có phải cài NSS thì phải dùng trên Win Vitsta mới cài được phải ko ah??

bogia289

Hỏi đáp về từ điển Mdic pro 2008 và Javidic

Mình đang dùng điện thoại Nokia E63 nhưng khi mình cài từ điển Mdic pro 2008 và Javidic xong thi ko thể nào mà gõ kí tự từ phím điện thoại đươc.
Các bạn có thể giải đáp giúp mình về vấn đề này được ko và chỉ cho mình cách thức cài đặt tỉ mỉ từ điển cho loại máy này nhé. Nếu được chỉ cho mình link dowload chúng nữa nhé
Mình xin cảm ơn rất nhiều

AnhPheCT

Trong Chương trình PC Suite có phần tùy chọn Kết nối USB Khi bạn tắt kết nối muốn an toàn cho PC lẫn Điện thoại thì check hoặc bỏ vào kết nối xong hãy tắt hoặc mở nhé!!! Biết rồi còn hỏi!!! Nếu ko cẩn thận lâu ngày sẽ hõng cổng USB hoặc Máy ĐT. Chúc vui vẽ mùn 3 tết!!!

hoanglam84

N95 Tiếng Việt

Các bạn cho mình hỏi,mình xài con N95 thường, mình mua bên US nên không có tiếng việt. Bây giờ mình đã up firmware v31 cũng không có tiếng việt trên menu hay ỡ đâu, mình muốn làm giao diện lẫn menu là tiếng việt phải làm sao? Nếu up lại firmware thì cũng được. Mong các bạn chỉ giáo.
Thanks all

mua bên US thì số code của nó là US nên cho dù có up lên cũng ko có tiếng việt việc bạn cần làm là đổi code của US trên thành code việt, cách đổi có trong forum bạn tự tìm nhé, sau đó bạn up lại 1 lần nữa thì sẽ là tiếng nhé,có gì thắc mắc thì pm yahoo cho mình hướng dẫn cho vậy nhé

khoa125

bạn ơi hướng dẫn mình 1 tí nhé, up fw làm die phone rồi, xong mình cứu lại giờ nó ko nhận sim và ko cho sạc vậy mình làm sao để khắc phục đây bạn, mong bạn cho mình ý kiến để sửa chửa con N95-2gb fw 31.0.0.17, ko gắn sim thì mở máy vô nghe nhạc chụp hình quay phim lướt wifi bình thường, chì bị 2 cái trên thôi

boykissbaby

Cần chương trình quản lý cuộc gọi và tin nhắn thông minh

Mình xài thử qua nhiều cái rồi mà chưa cái nào vừa ý.
các tính năng dĩ nhiên phải có là: chặn(send tone Busy ngay lập tức), chỉ chấp nhận cuộc gọi hoặc tin nhắn hoặc chuyển sang chế độ Silent (im lặng) khi có người trong danh sách gọi tới, ngoài ra thì đặc biệt có tính năng ẩn tin nhắn tới của những người trong danh sách mình thiết lập. (tự động ẩn ngay lập tức khi nhận được và không rung hay đổ chuông gì hết).
Có soft nào như thế ko các bác nhể :-??

vuvantuan59

Dùng thì dùng N82 black nhé, khốn nạn cái N82 white, chất liệu vỏ rởm không thể tả

Đang dùng 82 đen đây chất liệu cũng không khá hơn đâu mới rơi nhẹ xuống nên nhà mà đã vỡ miếng kinh bảo vệ bên ngoài
máy thỉnh thoảng đang tự nhiên tắt nguồn bực gê !
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.