• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Các bạn thân mến! Vấn đề các bạn băn khoăn mình cũng đã từng đưa vào phong họp của SYM, nhưng không thể làm gì khác được, bởi vì khi đăng ký acc thì nó chỉ cho mình lấy CER sơ lượng có hạn, nếu bài lặp nhiều lần nó sẽ Del acc ngay(Mod đã lấy quá nhiều),vì vậy các bạn chịu khó vào đăng ký lấy số thứ tự, sau đó SM KJR sẽ lấy hộ CER cho các bạn. Anh em nào đã đăng ký được và đã biết cách, thì hãy giúp các bạn chưa biết, các bạn có thể post bài đưa IMEI máy của mình vào đây.

Các bạn nào chưa biết có thể vào đây tham khảo nhé:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=22905

q630666

Con N95 thường của em cũng không tìm thấy.Cài hẳn Activefile v1.40 cũng không thấy.Jbaktaskman cài thì em không biết dùng :p

pphuc96

mình cài đc rùi bây giờ test xem như thế nào đã hehehehe mình đang xài N82 xem có gì thây đổi kg hehehe

manle

Em dùng Jbaktaskman v1.00.Em vào menu/tool/all programs with rules/adatserver.exe.Chọn menu/programs rules/kill after boot.Có đúng ko zậy mấy bác

pphuc96

lấy file cer đã có nhiều người lấy dùm rồi mà bạn chịu khó search nhé

pphuc96

cái này còn BH thì ra cho họ thay kg thì bỏ ra kg tới 100k cho họ thay nhé bạn

cái bộ máy chụp ảnh bằng nửa kon N82 :))

Bác nào nghịch thì chắc phải iêu khoa học lắm

Tui nghịch từ hum qua đến giờ có sao đâu, cứ yên tâm mà nghịch, chả có gì phải sợ cả. Diễn đàn ta nhiều thợ to lắm nên honhr hóc phần cứng ko lo:D

buidoi79

Em dùng Jbaktaskman v1.00.Em vào menu/tool/all programs with rules/adatserver.exe.Chọn menu/programs rules/kill after boot.Có đúng ko zậy mấy bác

Tôi làm giống như bạn đấy. Thậm chí trong menu/programs rules tôi tick chọn cả kill after send to back, kill after boot và kill by memory clean xong rồi boot lại máy. Thế mà mở ra vẫn thấy còn,, chưa bị killed. Chắc phải chờ sạc lại xem kết quả sau. Có bác nào có cao kiến gì không mách với.

spiderman_anhvu

Bó tay cách đây gần 1 năm rồi bác ơi. Bây giờ thì hack được hầu hết các máy rồi đó. Bác dùng máy nào để anh em giúp.

Chắc bạn ý bó tay ở công đoạn sign phần mềm cài vào máy để hack phone đấy, cái này chỉ có thể giải quyết bằng việc post bài xin file cer trên OPDA thôi, GTCD nhỉ ;) :D

kiemvuongvn

sv nhà nghèo ko dám thử liều =))

mà Marco hay Macro thế bro? nghe đồn xưa giờ là chụp Macro mà :-??

kiemvuongvn

sao cũng thấy vài người bị lỗi mất 1 loa ở N82 thế nhỉ :|

lo wá, đến máy mình mà dính thì khổ :-/

TraiNgheoHn

Năm ngoái làm rơi con N73 ở độ cao 30cm trong tình trạng nắp camera được đóng vậy mà die cái camera, thử kiểu vỗ vai em nó thế này cũng nguy hiểm ra phết.

tonytrung235

các bác là phải để ý cái nick của chủ topic này là "giot tinh cay dang" àh ^^ ... bác này chịu cay đắng nhìu rồi .. nên có hư thêm 1 cái module camera chắc chả ảnh hưởng gì đâu

haccuonglong

Lỗi ngày giờ hệ thống 3250

Ko biết có bác nào gặp phải cái lỗi như thế này chưa. Con 3250 của em tự nhiên bị hiện tượng lạ thế này. Đồng hồ hệ thống cứ restart máy là lại trở về 7h00. Chỉnh lại giờ đúng rồi thì cứ Sau 30 phút lại bị reset giờ về 7h00 1 lần. format máy vẫn bị lỗi cũ.:((. Có bác nào biết trị như thế nào ko thì giúp em cái

taiphong

mình đã làm thành công với cái Active cuối của KJR, k bít thế nào, cứ pm lại cho anh em, và thanks GTCD

Status
Không mở trả lời sau này.