• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuan1412

các bác cho e hỏi phần mềm nào nghe nhạc tốt nhất bi h dùng cho N3250 ạ.E mới dùng chưa bít gì nhiều mong các bác giúp đỡ
bạn cứ để phần nghe nhạc trong máy mà nghe âm thanh ổn nhất đó chỉ có điều dao diẹn o đẹp thôi

map326

mình cũng xài thử n95 mỉnh có 1 lỗi đó là khi cài smartmovie vào thì chạy ok nhưng mà khi tắt máy hay mở máy thì smartmovie bi hư mình đã cài thử 3 bản smartmoive rồi(bản 3.25,33.1,3.40) cả 3 bản đều bị giống như vậy đó có ai bị giống mình không vậy?
bạn thử trương trình DivXPlayer đi mình cài cho con N95 rồi sài được đó chỉ có dao diên hơi xấu thôi

map326

bạn thử trương trình DivXPlayer đi mình cài cho con N95 rồi sài được đó chỉ có dao diên hơi xấu thôi

suachua

Mình thử cái gps rồi, nhưng mà cái soft theo máy không thấy hiển thị chính xác tọa độ nơi mình đứng và độ cao so với mực nước biển TB. bạn nào biết chỉ dùm

NguyenDucDung

Mình thử cái gps rồi, nhưng mà cái soft theo máy không thấy hiển thị chính xác tọa độ nơi mình đứng và độ cao so với mực nước biển TB. bạn nào biết chỉ dùm

do soft đó bạn ạ, soft ko đc chuẩn cho lắm cho nên mới bị thế

BatKid

Super V.I.P
Đã sài qua và kết luật : N80 vẫn hơn :D

- sử lý khá chậm mặc dù CPU có tốc độ cao

- Tiếng việt nhưng kg phủ hết , vào sâu bên trong 1 tí vẫn là eng .

- Chụp hình gần thì đẹp , zoom thì thua N73 , zoom nhìn rất nhoè . Đã vậy chụp 1 tấm chờ nó save rất lâu .

- loa to ~ 3250

- wifi cũng chuối như những con nokia khác (seo nó kg fix cái vụ wifi nhỉ)

Vài dòng nhận xét , con này từng là mơ ước của Bk nhưng mờ dùng wa nó rồi thấy N80 vẫn ngon hơn :D

tangbangtroi

vâng e thanks các bác.tại e lính mới nên chưa bít gì nhiều mong các bác thông cảm và giúp đỡ

nokia6233_fa

N73 up lên N73 ME bị die

Em có con N73 cty lỡ tay up lên N73 ME nhưng đang up thì bị mất điện bây giờ màn hình cứ đen ngòm. Không biết bây giờ mang lên trung tâm bảo hành người ta có bảo hành không ạ.

nokia6233_fa

Thật không hả anh, em tưởng nó chỉ bảo hành các trường hợp bị hỏng do lỗi của nhà sản xuất thôi mà.

Hungpdahl

Well-Known Member
mua hàng công ty hay hàng ngoài vậy.Không thì mang ra cửa hàng họ dùng Box flash lại là được.

leonhart1607

hàng công ty hay hàng của cửa hàng thì cũng có chung 1 chế độ bảo hành thôi bạn ơi! chỉ trừ khi bạn cố làm hư bộ phận gì đó thì nó mới không bảo hành thôi! cái này chỉ cần chạy lại flash la xong thôi

nokia6233_fa

Vậy à, thế mà em gọi điện hỏi bọn họ lại bảo là lỗi đó là do người dùng tự gây ra nên công ty không có trách nhiệm bảo hành thế có tức không chứ

Tuan1412

mnhf thấy tốc độ nó cũng nhanh đấy chứ,hơn hẳn những con nokia khác còn gì nữa

digikni

Dùng LCG Jukebox đi, chương trình này có thể nghe theo thư mục và hẹn giờ tắt chương trình, thích hợp cho việc vừa nghe nhạc, .... vừa ngủ.

lamtoanhong

Vậy à, thế mà em gọi điện hỏi bọn họ lại bảo là lỗi đó là do người dùng tự gây ra nên công ty không có trách nhiệm bảo hành thế có tức không chứ

Họ nói như thế là có cái lý của họ đó chứ , bạn không tức với họ đc đâu.
lần sau nếu có lỡ tay mà up hỏng thì đừng có nói ra , sẽ vẩn đc bảo hành đàng hoàng .miễn là tem dán còn nguyên và máy không rớt đât hay rớt nước.cứ nói là đang sd thì bị liệu họ có dám không bảo hành?Rút kinh nghiệm nhé.:D :D

BatKid

Super V.I.P
Họ nói như thế là có cái lý của họ đó chứ , bạn không tức với họ đc đâu.
lần sau nếu có lỡ tay mà up hỏng thì đừng có nói ra , sẽ vẩn đc bảo hành đàng hoàng .miễn là tem dán còn nguyên và máy không rớt đât hay rớt nước.cứ nói là đang sd thì bị liệu họ có dám không bảo hành?Rút kinh nghiệm nhé.:D :D

Hì hì , máy rớt nước vẫn được bh , tớ đi bh 1 con 3250 rớt nước roài :D , SG thì Nokia là dễ chịu nhất , cỡ nào cũng được bảo hành , chỉ có samsung và Siemens là khó chịu thôi :)

- Đừng phone chi mắt công , cứ lù lù vác cái máy lên , nó có hỏi máy bị làm sao, cứ nói kg biết .. tự nhiên kg lên nguồn... :p

Status
Không mở trả lời sau này.