• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THEME SƯU TẦM CỰC COOL!!!

boyPDA

Em vừa sưu tầm cũng kha khá.:-?Xin chia sẻ cùng anh em PDAViet:D.Nhưng không có thời gian rà soát nên đành lập topic tại đây.:-??Nếu có trùng với thành viên nào nhờ mod xóa hộ giúp em với nghen!:D

Chỉnh sửa cuối:

boyPDA

Có lẽ mỗi phần chỉ 2 thame do dữ liệu up lên diễn đàn(cho mem dễ load về) chỉ cho up tối đa 5 file.:((

boyPDA

phần 1 các bác nhớ đổi đuôi thành sis và cài bình thường nha!:-?

i_love_baby387

Đẹp hay không là tùy mỗi ngườiX-( không chê bai ở đây khi người ta đã mất công up lên cho mọi ngườiX-(

vandunga3

vote cho bài số 4
Cái phần Điện thoại trong profile của bác làm em ấn tượng wá

nguulangkiem

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái theme này U làm trùng màu quá, phông nền màu sáng, mà chữ cũng sáng quá nên hơi khó nhìn. Bạn thử đổi chữ thành màu tối, hay màu đỏ chắc đẹp và dễ nhìn hơn đấy :-?
Icon, và hình nền thì =D>=D>=D>

Theme thường là do người khác làm sẵn rồi down về up lên thôi. Việc chỉnh sửa theme là rất rắc rối nên chỉ những người chuyên làm theme mới có thể làm thôi bạn. Mình nghĩ bạn nên kiếm theme nào phù hợp mà cài thôi chứ không ai chỉnh sửa cho bạn đâu;;)