• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các truyện / sách hay cho iBook

kalongka

mình down về chép vào máy nhưng vào ibook ko thấy truyện đâu bác nào chỉ mình đường dẫn chép vào với thanks so much !

kalongka

help !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mình down về chép vào máy nhưng vào ibook ko thấy truyện đâu bác nào chỉ mình đường dẫn chép vào với thanks so much !

Son_Nguyen

help !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thử đường dẫn này xem sao bạn: var/mobile/ebooks/documents. Tốt nhất là bạn dùng i-funbox kết nối với iP mà chép. Download bản mới nhất tại đây nhé.

hearthcold

Mình chưa đọc ebook xxx bao giờ. Bạn send mình đọc thử nhé. Thx. anh_ghetemwa@yahoo.com bạn có truyen sắc hiệp ko? nhu Dụ Hồ hoặc mắy chuyện của appstore y nhưng full thì gửi cho mình nhé

page

da gui hết cho các bạn,thời gjan gần đây mình chuyển công tác mới rất bận lên ko vào diễn đàn đc,nhờ m0d xoá giúp các bài ma mjnhf đã pot để các bạn đỡ mất thời gian vì mình ko phục vụ các ban dc nữa