• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC ỨNG DỤNG TRÊN HD2 DÙNG ANDROID_CHIA SẺ VÀ THẢO LUẬN

cutibcs

thêm 1 game cho androi đã test trên HD2 game hứng trứng gà của bác phạm quang bản full các bạn tải về rồi thửong thức nha!!!
đã sữa link roi nhé:pĐây

Chỉnh sửa cuối:

jennydontcry

Các bác post hộ e vnRss lên nhé vì e dùng các bản Desire thường thì lên Market down được nhưng dùng các bản HD lên search lại ko có mới lạ.Dùng Astro backup cũng ko được vì nó báo Private program hix

th_thanhtung

Có ai có app TVU Player for android full không nhỉ, bản liter tren market chỉ cho xem có 2 phút thôi. (Để xem được ngoại hạng anh tối chủ nhật, vì không có K+)

gunnroseclose

Có ai có app TVU Player for android full không nhỉ, bản liter tren market chỉ cho xem có 2 phút thôi. (Để xem được ngoại hạng anh tối chủ nhật, vì không có K+)

Bác down sopcast rồi lúc nó đá thì lên myp2p lấy link mà xem
Hôm qua trận ManU em xem kênh của ý, bitrate 1450kbs, xem trên con 32'' nét như xem HD ý

dale89

Hôm qua trận ManU em xem kênh của ý, bitrate 1450kbs, xem trên con 32'' nét như xem HD ý

sao coi được trên tivi zậy bác, hd2 đem ra tivi đc hả

hlp

DiskUsage đây là 1 ứng dụng tương đối hay để có thể xem độ lớn chiếm dụng của các file trên máy của các bạn:

có thể zoom vào để xem chi tiết...tương đối hay...

link market:

QRcode:

Chỉnh sửa cuối:

th_thanhtung

Sopcast trên PC thì dùng rồi, nhưng muốn thỉnh thoảng xem bằng HD2 mới thích. Đang xem CHE và ARS bằng TVU player trên iPad

trinh12345

Sopcast trên PC thì dùng rồi, nhưng muốn thỉnh thoảng xem bằng HD2 mới thích. Đang xem CHE và ARS bằng TVU player trên iPad
Lại cái vụ TVU player, bác nào có bản full ko ạ? thi thoảng còn xem bóng đá trên HD2 vào tối chủ nhật chứ ạ (trường hợp ko có laptop), em dùng bản free nó cho xem có 2 phút thôi ạ, hic.

chimpanzeevn

Các bác cho hỏi có phần mềm nào ghi âm cuộc gọi 2 chiều cho HD2 trên Android không thì cho e xin với?

dunglavie

Có quả SPB bản FULL biếu bác dùng thử,xem cũng được
http://www.mediafire.com/?be862qayeoqwfu2

Bác cho em hỏi, bóng đá Anh và bóng đá TBN xem trên kênh nào vậy bác, nhiều kênh quá em chả biết kênh nào. Cảm ơn bác nhé
P/S : Toàn thấy mỗi tiếng thôi bác ạ, hình thi full man hình tối đen, còn khung nhỏ thì vài giây mới nhảy 1 ảnh. Chá do mạng lởm quá ( em dùng Wifi ).