• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách Mod|Cook FW

cutruongbaby

hình như chủ đề này lập ra sai mục đích với ten gọi "Tổng hợp cách Mod|Cook FW " nhỉ .Nếu gọi là tổng hợp thì phải hướng dẫn cách mod ,phần mềm để mod ,cook fw chứ

Thangnd31082

KHông biết trên 4rums mình có bản Cook FW nào cho N95-1 FW mới nhất 35.0.002 không nhỉ , bác nào biêt dẫn giúp một link với , thanks nhiều !

hanhoai

N95 thì ko cook đc,vì sau khi Cook xong đưa vào Flash sẽ bị lỗi ! Rất dễ dead phone ,mà mình nghe nói N95 dead phone thì rất khó cứu lại đc.

Thangnd31082

N95 thì ko cook đc,vì sau khi Cook xong đưa vào Flash sẽ bị lỗi ! Rất dễ dead phone ,mà mình nghe nói N95 dead phone thì rất khó cứu lại đc.

Vây thì buồn nhỉ! Anh em nào có cao kiến khác xin pót tại đây cho topic đỡ hoang sơ !

tatdat20

bác nào cook dc FW 032.010 của C5 tích hợp thêm rompatch với các ứng dụng khác khongi.em thử cook nhưng ko đc,uplate FW nhưng ko có rompatch.chán quá.

votinhhan

trong topic mình tìm không thấy có cook cho n82 là sao ta ?
con máy này nhiều người dùng mà không thấy pro nào cook nhỉ
pro nào có cho em xin cái,khổ máy chua hack nên cầm nghịch mà chán quá
chẳng bù cho em 5800 em khác của mình bên v5 nghịch TANH BÀNH mới khoái chú.
bên v3 buồn quá :(( :((

truongquoc

chán như kon gián mấy pác v5 ak. e đang xài ê63 mà thấy chán wa1. mún đổi sang 5800 xài sướng hơn

votinhhan

chán như kon gián mấy pác v5 ak. e đang xài ê63 mà thấy chán wa1. mún đổi sang 5800 xài sướng hơn
bạn mà muốn sang v5 nghịch thì nên chọn em 5800
vì em này vừa rẻ vừa nghịch được nhiều cái.hay ra phết đấy
mà khoản nghe nhạc thì....XpressMUSIC đấy :D

LeMyChinh

trong topic mình tìm không thấy có cook cho n82 là sao ta ?
con máy này nhiều người dùng mà không thấy pro nào cook nhỉ
pro nào có cho em xin cái,khổ máy chua hack nên cầm nghịch mà chán quá
chẳng bù cho em 5800 em khác của mình bên v5 nghịch TANH BÀNH mới khoái chú.
bên v3 buồn quá :(( :((
hê hê tại hầu hết V3 hack được =hellox nên ko ai chịu mầy mò.chỉ những máy nào model mới ,FW mới ko thể hack được theo môn võ cổ truyền thì mới được quan tâm chăm sóc theo những cách khác nhau thui mà hầu hết những dòng trên lại thuộc Syms60 v3(Fp2)hay V5.riêng dòng v3(fp1) và các dòng cũ hơn vẫn hack được theo cổ truyền và quan trọng nhất là ko co tool cho em nó nên....ko ai nỡ đè em nó ra mà flash f liếc ji.....=))
nhanh luôn và ngay cho nóng ko hết cái nghịch bi jo` :))

NoodSymBian

EM ĐANG BÓ TAY VỚI VERSION 211.12.01 CỦA EM E75 RM-412 VIỆT NAM (RED). PRO NÀO ĐÃ COOK EM NÀY CHIA SẺ CHO EM.

vinagem1993

Tổng hợp cách Mod|Cook FW

Đây là topic để mình tổng hợp các FW mà mình cook và tìm sưu tầm đc cho anh em,ai có thì up lên nhé ko thua gì bên S60V5 đâu:p

anh cook dùm em FW 32.10 của con C5-00 với! ThankS anh nhiều

Trunghuy90

Thấy mấy pro quảng cáo mặt hàng mà e cũng cảm thấy thèm quá!
Cho e xin 1 bản cook bằng phoenix vs,JAF k hỗ trợ ạ.
6720c RM-424 FW 31.22.
Thank!

henho8x

ai mod tiếng việt cho N95 đc ko? muốn nt hay viết tiếng việt trên em N95 mà ko đc?

coderz

Cái này có được gọi là cook firmware không nhỉ: Ví dụ mình muốn sửa cái gallery trong fw6220c giống với gallery các kiểu máy như n78,c5 cho nó chuyên nghiệp tí. Nếu có thì ai đó hướng dẫn mình tí được không