• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp & Cập nhật các Source cho Cydia / Icy

XuanTruong

Super V.I.P
Đã edit lại Source của vnmagic (VNM đổi ngày 12-02-2010) trong bài viết đầu tiên, để các bạn khỏi add Source cũ dẫn đến báo lỗi.

phonui059

đề nghị chủ thớt test lại rồi up lên, vì thời điểm này rất nhiều link die

Leo007

Sao mình add source không được nhỉ. IPhone báo là không tì thấy reposistor dù wifi đã mở và sẩi chạy như gió

khanhhung1

chu thơt có thể coi lại dum hình như có một số bị hư hay sao đó !hi
gsm chảng hạn!e tải khong dcv

miss84

Bác nào biết giúp em chút,e cài lại fw 3.1.3 gốc(3gs w) rồi jb bằng Spirit,cài tất cả bình thường ngoại trừ việc Cydia báo kg thể tìm để add được source repo.beyouriphone.com .E lại xài nhiều thứ ở đấy,e thử mấy lần đều kg dc,thậm chí cài fw lại cũng kg dc.Bình thường Cydia của e báo Shsh on file 3.1,3.12,3.13,còn bây giờ thì vậy nè :
[/IMG]

ai biết nói giúp em nhé.thanks nhiều.

LuongQuang

Super V.I.P
Tớ đề nghị add thêm source IphoneDelivery (cái nì chắc ai dùng iphone cũng muốn) để luôn đc update các version mới nhất: http://iphonedelivery.advinux.fr/cydia

Đã edit ở bài đầu, thanks!

All: Hiện nhiều source không add được vì nhiều lý do như do net, host, thay đổi địa chỉ, busy hoặc đã die. Các bạn lưu ý để xử lý tùy trường hợp. Nếu ai biết có source nào "tốt" thì up lên nhé, hoặc source nào đó không còn tác dụng hoặc sửa đổi thì comment để sửa lại, tiện cho mọi người theo dõi đỡ mất thời gian!