• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp chọn lọc Game từ Gameloft, Popcap, Rovio, Heocraft.. - Phần.1

b0m_lx

em cãi nhau gì đâu. em bảo copy ghi nguồn thôi chứ làm gì. từ bây giờ em chẳng cần quan tâm đến chuyện này. 2 lần trước chủ topic đã vào 2 bài của anh bom ko ghi nguồn nói rồi thì em chỉ nhắc để không có chuyện đấy xảy ra nữa thì là sai à?

topic của anh anh tự biết phải làm thế nào :))
cám ơn chú em đã quan tâm , nhưng đừng quan tâm thái quá anh em dễ mất hoà khí =))

tkaktyt

Global Racing bị chi phối bởi chứng chỉ là sao anh , máy em là nokia 5233 đã hack

KXT1989

sao 1đống game mà em tải có 3cái về thì ko có cái nào chạy đc là sao nhỉ.

b0m_lx

sao 1đống game mà em tải có 3cái về thì ko có cái nào chạy đc là sao nhỉ.

link và game vẫn bt bạn à :))
bạn xem xem nó báo lỗi gì thì post lên cho anh em giải quyết hộ :D

Delzie

em cũng có nhiều game full màn hình đợt trc' down đc. của bác nào ý :) Nhưng mà k có hình minh họa nên ngại post :D

b0m_lx

trong rompatcher có open4all đúng không bác , em hack = HelloOX2 mong các bác xem giúp em với

hack bằng hellOX2 thì vào rompatcher xem có open4all
có thì oánh dấu rùi add auto lên là ok :D

haitayhaiem

Rompatcher xem trong mục ứng dụng có chưa? Chưa có bạn down về cài là đc. Search trong 4rum mình có đấy