• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp File hack các dòng Symbian^3

baonguyen_tg

Tải file đã Hack về chép đè vào fw sau đó Flash bằng PN, làm theo cách của mình rất nhanh mà không bị mất những ứng dụng hay dữ liệu đang có trên máy, hack vĩnh viễn nhưng khi nâng fw sẽ mất hack nha bạn.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?146748-C%C3%81CH-HACK-KH%C3%94NG-GI%E1%BB%90NG-AI-%C3%81P-D%E1%BB%A4NG-TR%C3%8AN-N8.
Pác ơi ! Em xài em C6-01 đã up lên Symbian Anna, máy hoạt động bình thường, em dùng Hello OX2 để hack và Rompatch v3.0 thành công. có điều em thấy máy tốn pin hơn lúc dùng Symbian ^3 nhiều, Giờ em muốn cài lại Firmware cũ của Symbian ^3 thì phải làm sao hả các Pac. Mong chờ các pac chỉ giáo ! thanks pac nhiều !

khongconet

mình xin chủ thớt giúp mình file hack N701 Belle v111.030.0609 với mình mới mua con này nhưng kg hack được.Xin cám ơn anh em nhiều

trgiang

mathanh ơi, làm file hack vĩnh viễn BELLE bản chính thức N8, E7, C7, C6-01... đi mathanh, trên diễn đàn ko thấy ai nói về hack belle bản chính thức hết vậy.