• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp FirmWare Hacked Các Dòng Máy S60v5

lang_tu84tb

mình đã flash xong xuôi fw hack cho con 5800 ver 51 và đã chép thư mục đính kèm vào thẻ nhớ nhưng vẫn ko cài đc bất kì một ứng dụng nào cả chỉ báo chứng chỉ hết hạn và ko thể mở rompather đc xin các bác giải thích dùm

bunrieucua

mình đã flash xong xuôi fw hack cho con 5800 ver 51 và đã chép thư mục đính kèm vào thẻ nhớ nhưng vẫn ko cài đc bất kì một ứng dụng nào cả chỉ báo chứng chỉ hết hạn và ko thể mở rompather đc xin các bác giải thích dùm
Bạn đã copy 2 patch Install sever RP+Open all RP+ vào thư mục patches sau đó vào apply cả 2 patch đó chưa?

joeD

ai có bộ FW gốc của 5233 ver 21.1.004 cho e xin với tại down trên navi về flash ko đc flash xog mở nguồn thì chỉ rung 1 cái rồi thôi ag

Whinny

Anh Hân có thể àm cho em 1 bản cho con vivaz đc không cứ sign mà không hack đc cứ như ở tù ý~X(~X(

TruongHan

Super V.I.P
Anh Hân có thể àm cho em 1 bản cho con vivaz đc không cứ sign mà không hack đc cứ như ở tù ý~X(~X(

Muốn hack vivaz thì phải hạ FW.Anh có tool hạ FW của tụi TQ cũng ok lắm,bữa nào anh send cho.Tết tới nơi bận bù đầu nên chưa cập nhật FW hack được,anh em thông cảm :D

ngviethoa

tình hình là CFW Rompatcher 2.6 thì nó ko chịu copy file RPPlus.dat có sẵn nhưu trước nữa.ai fix dc ko?.câu lệnh trong scrip vẫn như cũ

ngviethoa

CD C:\
MD C:\System\data\
CD C:\System\data\
CP Z:\data\RPPlus.dat C:\System\data\RPPlus.dat

nó k chịu copy rpplus.dat qua ben system/data

bunrieucua

CD C:\
MD C:\System\data\
CD C:\System\data\
CP Z:\data\RPPlus.dat C:\System\data\RPPlus.dat

nó k chịu copy rpplus.dat qua ben system/data

Mình thì cứ bản 2.03 mà dùng thui.Bị pop-up nhưng mà ổn định:D
Mà chẳng biết mấy bản 2.05 + 2.06 có gì cải tiến hơn 2.03 không Hòa nhỉ?Hòa biết cách remove pop-up bản 2.03 không?Chỉ mình với!

dangthan

huong dan

minh down file navifirm + RM-505_22.0.110 cua ban ve chep len rm mac dinh de hack bang phonenix! xong chay ngon lanh nhung sao mo nguon len chi rung thoi vay ban!? lam hai ton 200 k chay phan mem lai! hu hu hu.... neu k phien goi mail de huong dan ki hon duoc k? can phai down them file de chep de len nua! minh nho la phai co file .uda nua ma? thank

mathjpkute

minh down file navifirm + RM-505_22.0.110 cua ban ve chep len rm mac dinh de hack bang phonenix! xong chay ngon lanh nhung sao mo nguon len chi rung thoi vay ban!? lam hai ton 200 k chay phan mem lai! hu hu hu.... neu k phien goi mail de huong dan ki hon duoc k? can phai down them file de chep de len nua! minh nho la phai co file .uda nua ma? thank

ax...tot nhat la up bang JAF ma khi bi loi sao ban ko lay FW goc chay o che do dead fone the la lai dc ma
tap hack ma kon phai mang ra hang chay lai .po tay .....nen doc ki huong dan trc khi flash
sory may minh ko go dc tieng viet

dangthan

Cho mình xin file RM505_507_22.0.110_uda_... để hack bằng phonenix đi bạn hiền! Nếu được gởi link down vào mail: danghuythanh1980@gmail cho mình dùm nhé! Mình vừa tốn 200k để chạy lại phần mềm vì chép đè cái N97 RM-505_22.0.110 của bạn cho, rồi chạy bằng phonenix! kết quả là mở nguồn máy chỉ rung..... hu...hu..hu.... bây giờ mới biết bạn cho file để hack bằng Jaf. thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

Pác la em chí phải! Nhưng tội cái nổi mù tịt về JAF! Mấy cái hướng dẫn hack bằng JAF thấy phức tạp quá, các phiên bản v20, 21 toàn hack bằng Phonenix nên quen rồi!
Nhưng thấy Pác chỉ JAF hack được ở chế độ dead fone là em khoái rồi đó! Sẽ có gắng học hỏi thêm để không phụ lòng chỉ giáo của Pác! thank! Mà Pác gởi hướng dẫn hack bằng JAF cho em qua mail: danghuythanh1980@gmail được không?
Nếu được em nhờ Pác gởi luôn link down RM505_507_22.0.110_uda_... để hack bằng phonenix nhé! Thank Pác thêm phát nữa nhé!.

Chỉnh sửa cuối:

tinhbuon84

Mất 200k cơ ah..tiếc qúa nhỉ...Jar đơn giản mà bạn chịu khó tìm hiểu là lam dc ngay

Mất 200k cơ ah..tiếc qúa nhỉ...Jaf đơn giản mà bạn chịu khó tìm hiểu là lam dc ngay

mrquyen1993

Cho mình xin file RM505_507_22.0.110_uda_... để hack bằng phonenix đi bạn hiền! Nếu được gởi link down vào mail: danghuythanh1980@gmail cho mình dùm nhé! Mình vừa tốn 200k để chạy lại phần mềm vì chép đè cái N97 RM-505_22.0.110 của bạn cho, rồi chạy bằng phonenix! kết quả là mở nguồn máy chỉ rung..... hu...hu..hu.... bây giờ mới biết bạn cho file để hack bằng Jaf. thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

Pác la em chí phải! Nhưng tội cái nổi mù tịt về JAF! Mấy cái hướng dẫn hack bằng JAF thấy phức tạp quá, các phiên bản v20, 21 toàn hack bằng Phonenix nên quen rồi!
Nhưng thấy Pác chỉ JAF hack được ở chế độ dead fone là em khoái rồi đó! Sẽ có gắng học hỏi thêm để không phụ lòng chỉ giáo của Pác! thank! Mà Pác gởi hướng dẫn hack bằng JAF cho em qua mail: danghuythanh1980@gmail được không?
Nếu được em nhờ Pác gởi luôn link down RM505_507_22.0.110_uda_... để hack bằng phonenix nhé! Thank Pác thêm phát nữa nhé!.

bạn nói thế a e nản mất à ko làm đc sao ko bảo a e PDA làm cho bạn nói một tiếng và ở khu vực nào anh e sẽ giúp, mình nói chứ ko phải chứ tại bạn ko biết nói lời trợ giúp chứ ai chả thích làm việc tốt con người VN mà lúc đầu mình cũng gà mờ nhưng a e PDA giúp đỡ nhiệt tình lắm nên bây h khôn ra nhiều rồi=))

caothu2324

Bác nào cho em xin cái file hack của C5-03( RM-697) fw 11.0.24 với. Em tìm mãi mà không thấy :(