• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v40.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

habaolinh

Super V.I.P
Post đc bài lên kèm theo thông tin lại có người hỏi post gì dài loằng ngoằng, lại có người hỏi có TV ko:(:(:(
Nghĩ đi nghĩ lại hóa ra có khá nhiều người ...mù chữ.:p:D:))=))

o0Bdra0o

Post đc bài lên kèm theo thông tin lại có người hỏi post gì dài loằng ngoằng, lại có người hỏi có TV ko:(:(:(

Em không mù chữ anh nhé, anh xem bài của em hỏi có cần anh phải trả lời đâu, đừng có quá lời vậy chứ

thaptothanh13

Hehehe. Gửi câu hỏi xong mới biết mình "hố" nhưng nhác sửa lại nên thôi. Bác thông cảm đi, đôi lúc có cái anh em chưa hiểu hay hơi vội vàng nên hỏi hấp tấp. Đừng nặng lời mà mất tình cảm. Cảm ơn bác!

panrai

Super V.I.P
máy ở nhà ko có JAF mai cài vào rùi tìm cách hack cho anh em luôn ;;),khâm phục sư huynh luôn mới đây đã có FW 50 luôn rùi bài của anh JACK là bài FW cook mà

thechipmunks

chờ thêm vài ngày nữa up bằng pcsuite cho chắc ăn thôi các bro, thấy mọi người bảo fw này nửa tin nửa ngờ nên em cũng ko up ngay.chờ đợi là hạnh phúc mà :))

mrquyen1993

Ọc bác post link kia để anh em nhìn a` down chắc đến sáng mất đề nghị chủ thớt up link lên media fire
Hiện tại mình đã up lên FW50 phiên bản của Balzin chạy khá mượt phần nghe nhạc hiển thị ảnh trực tiếp thay đổi về kiểu thoát nhạc FW này ko phải là một bản cook tích hợp sẵn quick office và ovi sync cải thiện máy chụp ảnh đã đỡ nhiễu muỗi hơn KS menu chạy khá mượt đang test xin hết\-/ quả thật là quá tuyệt vời

Chỉnh sửa cuối:

tadyluu

ai co thể up giùm minh fw vietnam red qua MF đc không, down 4shared không nổi, chậm quá mà hay die giữa chừng nữa

Status
Không mở trả lời sau này.