• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Cậu ơi cho mình hỏi là mình cài Vbagx 1.25 trên E63, nếu để màn hình original thì nó bé lắm, nếu để full thì nó vỡ hình :(, có cách nào khắc phục ko? Thx cậu nhé, topic rất hay!

Àh chuyện vỡ hình là đương nhiên rồi bạn àh,mình cũng như vậy thôi :p

tuankhanh3590

Àh chuyện vỡ hình là đương nhiên rồi bạn àh,mình cũng như vậy thôi :p

anh nouvo ơi, cái trò THẦN BÀI ấy, sao ra bài nó cứ bị hạn chế vậy, mấy lá bài attack > 2500 lúc thì xuất đuợc, lúc thì ko được, là sao hả anh, em ko hiểu, chỉ giúp em với

linhcom149

muốn xuất quân phải hi sinh 1 hoặc 2 con trên bàn đấu.Bạn chưa chơi thể loại bài Magic bao giờ à

dat6789

Anh nouvo ơi cho em hỏi cái em down vbag về rồi cài đặt rồi. Xog down cả game về nữa em giải nén rồi copy vào mục vbag\Gbaroms trên thẻ nhớ của mình hả anh. Nhưg sao khi bật vbag lên thì nó đề là không có dữ liệu em bật tùy chọn lên thì có mục active thì nó đòi key. Anh giúp em vụ này với. Em thấy mấy game anh pót hay quá mà không chơi được. giúp em với

ngocquynh47

Anh nouvo ơi cho em hỏi cái em down vbag về rồi cài đặt rồi. Xog down cả game về nữa em giải nén rồi copy vào mục vbag\Gbaroms trên thẻ nhớ của mình hả anh. Nhưg sao khi bật vbag lên thì nó đề là không có dữ liệu em bật tùy chọn lên thì có mục active thì nó đòi key. Anh giúp em vụ này với. Em thấy mấy game anh pót hay quá mà không chơi được. giúp em với

No no, b copy sai roài, các files gba fai copy vào mục E:\data\others\vBag chứ, còn vụ activate thì b cứ xem lại cách kích hoạt đi hoặc sử dụng bản này full luôn, t chơi rất lâu roài mà ko có vde j đâu
View attachment 122874

tuankhanh3590

muốn xuất quân phải hi sinh 1 hoặc 2 con trên bàn đấu.Bạn chưa chơi thể loại bài Magic bao giờ à

mình biết là thế, nhưng có những quân bài sức tấn công > 2600 ko xuất ra được, mặc dù trên bàn ko có quân nào :(

linhcom149

thì thế,ko có quân nào trên bàn mới ko xuất được.Phải có 2 con Monster của mình trên bàn rồi hi sinh hai con đó mới ra được con nào 7sao trở lên

dat6789

No no, b copy sai roài, các files gba fai copy vào mục E:\data\others\vBag chứ, còn vụ activate thì b cứ xem lại cách kích hoạt đi hoặc sử dụng bản này full luôn, t chơi rất lâu roài mà ko có vde j đâu
View attachment 122874

Thanks bạn. Tôi đã cài được rồi. Nhưg khi login vào game chạy được 1 lúc thì nó hiện thông báo"Please pủchase to support us and get latest updates. we provide lìetime upgrades for vbag" rồi out ra ngoài. Vậy là sao. Mog các anh em chỉ giáo

ngocquynh47

Thanks bạn. Tôi đã cài được rồi. Nhưg khi login vào game chạy được 1 lúc thì nó hiện thông báo"Please pủchase to support us and get latest updates. we provide lìetime upgrades for vbag" rồi out ra ngoài. Vậy là sao. Mog các anh em chỉ giáo

Uh`,thế mới bảo bác dùng cái bản 1.20 t up ở bài trên đó mà, t cũng từng dùng bản 1.25 và đã activated roài nhưng đúng là cứ chơi đc 5 10p thì lại bị đá ra và bị báo fai mua game, còn ko biết mọi ng` khác dùng ntn
Khi cài ver .12o thì bác nhớ remove ver.1.25 đi nhé

nouvu2372

Còn mình vẫn trung thành với bản 1.25 hiện giờ dù đổi máy vẫn còn sài ok!! :D

dat6789

Còn mình vẫn trung thành với bản 1.25 hiện giờ dù đổi máy vẫn còn sài ok!! :D

ơ thế anh nouvo làm thế nào mà nó ko báo lỗi thế. Kả anh dùng điện thoại gì tên là AWM thế. em search ko thấy

dat6789

Uh`,thế mới bảo bác dùng cái bản 1.20 t up ở bài trên đó mà, t cũng từng dùng bản 1.25 và đã activated roài nhưng đúng là cứ chơi đc 5 10p thì lại bị đá ra và bị báo fai mua game, còn ko biết mọi ng` khác dùng ntn
Khi cài ver .12o thì bác nhớ remove ver.1.25 đi nhé

Bảncủa bạn bị làm sao ý. Ko sign được. Giúp với

TieuQuanGia

Mình củng xài vbag 1.25 nhưng rất ok, 1 ngày mình chơi 4 tiếng( sạc pin 2 lần 1 ngày :D) nhưng ko thấy báo lỗi gì cả. Vbag rất hay bị lỗi tùy vào loại máy nên mình khuyên các bạn nên format máy lại đy rất ok mình đã thữ. Chúc vui

tuankhanh3590

chơi nhiều chán quá, ai biết game VBag " Hành Động " + " Đi cửa " nào hay thì giới thiệu dùm với, chơi mấy game ko hay thành ra nhàm --> chán
thank

ngocquynh47

chơi nhiều chán quá, ai biết game VBag " Hành Động " + " Đi cửa " nào hay thì giới thiệu dùm với, chơi mấy game ko hay thành ra nhàm --> chán
thank

Hành động thì Naruto còn tactic thì Mộc đế (fire emblem) hay tuyệt

dat6789

Ai Giúp em đi kái. Cứ vào game là lại xuất hiện bảng thông báo" purchase......" rồi tự động out game luôn mặc dù đã active Vbag. Anh nouvo làm thế nào mà ngon lành thế. Giúp em cái

nouvu2372

Ai Giúp em đi kái. Cứ vào game là lại xuất hiện bảng thông báo" purchase......" rồi tự động out game luôn mặc dù đã active Vbag. Anh nouvo làm thế nào mà ngon lành thế. Giúp em cái

Em sài máy gì?sài bản Vbag nào vậy?anh sài bàn 1.25

nouvu2372

Ueki_no_Housoku

Link down
Mã:
[B][CENTER]http://uploaded.to/file/b3e0bg
http://w18.easy-share.com/1702696064.html[/CENTER][/B]

nouvu2372

linhcomgsm

Beyblade_G-Revolution

Link down
Mã: