• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game (Giả lập Vbag) cho S60V3 by Nouvu2372

Status
Không mở trả lời sau này.

yuanyuhai

mấy bác cho em xin game Pokemon Light Platium đc ko?em tự down về chơi chẳng đc. thanks trước nhé

heocoi_244

các bác có game gba nào hay như kiểu dragon ball avd ko,trò này hay thật nhưng hơi ngắng,chơi đến đoạn đánh xong ma vương là hết..hjx..ko sao nhưng cũng hay lắm,bác nào có game tựa như thé share cho a em nhé..thank các bác trước...à bác nào có game mario giống trò 4 nút ngày xưa ma chơi giả lập hay đuôi sis hay jar thi share cho e vơi nhé thanh các bác nhìu nhìu

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình vào trang http://www.romulation.net/ như bạn bảo. Nhưng không biết down như nào. Làm ơn chỉ rõ hơn được không ? ( down kái này là giống mây kái bác nouvo up lên đúng không ? )

Trang này là trang mà Nouvo thường vào kiếm game đó bạn. Khi vào rồi cần tìm game nào thì gõ tên đó và tìm thôi.

AnhPheCT

Trang này là trang mà Nouvo thường vào kiếm game đó bạn. Khi vào rồi cần tìm game nào thì gõ tên đó và tìm thôi.
Dẫn link từ trang Web khác!! Ko tốt đâu!! Che link đi sẽ tế nhị hơn!! Vã lại V.I.P viết sai tên Tr.Mod Nouvu2372 rồi (Ku An)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Dẫn link từ trang Web khác!! Ko tốt đâu!! Che link đi sẽ tế nhị hơn!! Vã lại V.I.P viết sai tên Tr.Mod Nouvu2372 rồi (Ku An)

Bữa nay lấn sang đây là tui đi lên tòa án kiện à.>:)
Mấy cái link này cũng bình thường thôi và nó không phải là link từ diễn đàn khác anh à. Topic này cùa nouvu để ku an vào trả lời cho dễ hơn. :D

liro

Shaman King Master Of the Spirit 2-Game hay cực mình đang luyện đây ^^

Mã:
[CENTER][SIZE="3"]http://uploaded.to/file/jtjfnl[/SIZE][/CENTER]

link này dowload như thế nào hả bạn

moneytn89

Mình cài bản vBag 1.25 cho N85 và đã bẻ key nhưng chơi đc 1 ít thì bị đẩy ra bắt vào vampent.com và update . Bạn nào giúp mình với

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cài bản vBag 1.25 cho N85 và đã bẻ key nhưng chơi đc 1 ít thì bị đẩy ra bắt vào vampent.com và update . Bạn nào giúp mình với

Như vậy là bản này cũng đã hết hạn use nữa rồi. Nhưng Bạn xài bản C rack hay là bản đăng ký bằng k3y vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
link này dowload như thế nào hả bạn

bạn dán link vào trình duyệt web, click close để đóng cái màn hình quảng cáo. Đợi khoảng 10s nó hiện ra chọn cái Free download và down về thôi.

LastKnight

Chào pro,cám ơn vì topic rất hay,nhưng 1 số link down hơi khó,pro chịu khó post lên mediafire giùm đi nha :( cái đó dễ down hơn nhìu,có cái link trên 15.easy-share gì đó,bắt đợi đến 500s :|pó tay:|
Post lên giùm mediafire giùm nha :D thanks 4 topic

hienvalinh

bạn nào có kinh nghiệm chơi vbag trên Nokia E63 thì làm ơn chỉ giúp mình với. sao mình không chơi được vì không bấm phím được

THCN

Có bạn nào có game Rockman4 cho mình xin với. Có bạn nào biết cách bấm 2 phím cùng lúc không, mình cài Vampent VBag được rồi, chơi 7 viên ngọc rồng đến lúc cần xài một lúc 2 phím thì không dùng được đành phải dùng lại thôi.

LastKnight

Bạn cho mình xin link của game Lunar 2 nha,trong topic chỉ có Lunar 1 thôi,ráng kiềm giùm mình.thanks ... :p

Status
Không mở trả lời sau này.