• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game khủng, đồ họa đẹp dành cho One X (Updata)

duquocchi

Tại sao khi cài đặt xong, vào game chơi lại load dữ liệu....mình đã làm theo hướng dẫn là chép data vào Android/data nhưng vẫn phải down data...vậy phải làm sao
Do đường dẫn data ko đúng, mình cũng bị như vầy, nếu để máy tự down thì mất cả đêm mới xong :( Bạn nào fix lại giùm ae với, cũng muốn chơi mà chưa chơi được

venusian

Moderator
Do đường dẫn data ko đúng, mình cũng bị như vầy, nếu để máy tự down thì mất cả đêm mới xong :( Bạn nào fix lại giùm ae với, cũng muốn chơi mà chưa chơi được

Đang nghiên cứu lại xem đc không

danh_thuan269

sao mình chép file data gameloft vào thẻ nhớ chạy thì nó cứ bị văng ra ko vào được game là sao nhỉ các game khác ở obb cũng vậy

xxxxx_boy

file apk của wild blood 1.09 link bị die rồi chủ thớt ơi. Down data xong rồi mà không có apk, hic. Nhờ chủ thớt fix giùm, thanks.