• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Game khủng, đồ họa đẹp dành cho One X (Updata)

venusian

Moderator
mình đã chép date theo đường dẫn mà vào game vừa xong chứ gameloft là bị văng ra 2 game asphalt 7 và wild blood ko biết sao đang dùng 4.1.1

Bạn đang dùng Rom gic thế. Mình chơi mượt mà trên Rom 4.1 cảu thằng Mike mà :) Thậm chí chơi trên android 4.2 trên Note 2 cũng ngon luôn :))
Văng ra thì chỉ có thể bạn chép nhầm đường dẫn Data. Hặc lần đầu bạn phải bật mạng. Mọi nguời ở đây đều chơi ngon mà bạn.

danh_thuan269

Bạn đang dùng Rom gic thế. Mình chơi mượt mà trên Rom 4.1 cảu thằng Mike mà :) Thậm chí chơi trên android 4.2 trên Note 2 cũng ngon luôn :))
Văng ra thì chỉ có thể bạn chép nhầm đường dẫn Data. Hặc lần đầu bạn phải bật mạng. Mọi nguời ở đây đều chơi ngon mà bạn.

mình cũng đang dùng của thằng mike
bạn có link medifire game này ko cho mình với thằng fshare nó ko cho download chán
Grand Theft Auto: Vice City v1.0
bạn cập nhập tên vào danh sách game luôn

Phoenix

mình đã chép date theo đường dẫn mà vào game vừa xong chứ gameloft là bị văng ra 2 game asphalt 7 và wild blood ko biết sao đang dùng 4.1.1

Mình cũng đang xài 4.1 chạy 2 game trên bình thường. Đang tìm cái h**k vàng cho wild blood 1.0.9 mà không được... hehe

huynhtv

Member
Asphalt 7: Heat v1.0.3

Với 60 chiếc xe khác nhau từ các nhà sản xuất có uy tín nhất trên thế giới, như Ferrari, Lamborghini và Aston Martin, bao gồm cả huyền thoại DeLorean. Chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng :))

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Cài đặt file cài đặt của Game theo link:
    [DOWNLOAD]http://adf.ly/FdcAd[/DOWNLOAD]
  2. Data Game tải về chép theo đường dẫn com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM tới thư mục sdcard/Android/Obb/
  3. Sử dụng Data của bản 1.0.1 . Nếu đang sử dụng bản 1.0.1 thì không cần tải thêm data.
  4. Link data game (Mediafire):
    [DOWNLOAD]http://adf.ly/FdcI6[/DOWNLOAD]
    Link Data Game: (upfile)

Hoặc: (fshare.vn)
    [DOWNLOAD]http://adf.ly/Fdcln[/DOWNLOAD]
  5. Tải về file Patch OBB:
    [DOWNLOAD]http://adf.ly/Fdco6[/DOWNLOAD]
  6. Giải nén và chép file patch OBB tới sdcard/Android/Obb/com.gameloft.android.ANMP.GloftA7HM
  7. Khởi chạy Game và thưởng thức.

1. Làm đúng như bạn hướng dẫn nhưng khi vào games nó vẫn bắt tải data về ( need for speed ) và chơi được , còn ( atphal7 ) thì cứ vào là nó đẩy ra luôn . mình cũng không hiểu nữa .

venusian

Moderator
Làm đúng như bạn hướng dẫn nhưng khi vào games nó vẫn bắt tải data về ( need for speed ) và chơi được , còn ( atphal7 ) thì cứ vào là nó đẩy ra luôn . mình cũng không hiểu nữa .

chơi 1.4 chưa bạn

nhu1789

game wild blood ngay màn đầu mở khóa thế nào vậy các bác, mới chơi nên hơi gà, mặc dù có key nhưng kéo nó ko vào, thank các bác trước

huynhtv

Member
chơi 1.4 chưa bạn

Để mình thử xem có được không . cám ơn bạn !

Vẫn không được , vào đến games hiện lên được cái xe là lại bị đẩy ra . không biết là sao nữa . Mình dùng rom ARHD của thằng mike đó .

Chỉnh sửa cuối:

Phoenix

game wild blood ngay màn đầu mở khóa thế nào vậy các bác, mới chơi nên hơi gà, mặc dù có key nhưng kéo nó ko vào, thank các bác trước

Bạn giữ chặt key đến khi nó di chuyển được rồi kéo vào ổ khóa thôi.
Mình chơi hết 7 chap thì hết nó quay lại từ đầu nhưng chế độ thì tăng lên hard thôi, game hay mà ít bài quá (hồi xưa cày Tom Rider trên con Pen IV nhiều bài lắm)

venusian

Moderator
Chỉnh sửa cuối:

Android_1987

Street Fighter IV HD v1.0

GRSjXVMNNKhj1Zl6fqNfbXBIMysym2nb8gP9AV75w7c8cZrvCRqEH9wEitAOwirpDTk=w705

Thế loại đối kháng quá nổi tiếng!

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Tải về data và file cài đặt Game: Part1 Part2 Part3 Part4
  2. Tiến hành cài đặt file apk Game.
  3. Chép thư mục data Game SF_IV_DATA vào thư mục gốc của thẻ nhớ.
  4. Mở Game và thưởng thức.

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Real Steel HD v1.0.40

Game mô phỏng theo bộ phim Tay đấm thép!

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Tải về Game theo link sau: Real Steel HD v1.0.40
  2. Giải nén tiến hành cài đặt file Apk.
  3. Chép thư mục data Game vào com.jumpgames.RealSteel vào Sdcard / Android/ Data.

Chỉnh sửa cuối:

duquocchi

Cái Street Fighter mình chép data vào thư mục gốc thẻ nhớ rồi mà vào game nó vẫn bắt download resource:-/:-/:-/ Real Steel chép data vào android/data mí chạy

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Cái Street Fighter mình chép data vào thư mục gốc thẻ nhớ rồi mà vào game nó vẫn bắt download resource:-/:-/:-/ Real Steel chép data vào android/data mí chạy

ôi thôi chết mình đưa lộn đường dẫn data rồi.
chép vào Android/ Data nhé X_X

Thanh_Hai85

Street Fighter IV HD v1.0

GRSjXVMNNKhj1Zl6fqNfbXBIMysym2nb8gP9AV75w7c8cZrvCRqEH9wEitAOwirpDTk=w705

Thế loại đối kháng quá nổi tiếng!

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Tải về data và file cài đặt Game: Part1 Part2 Part3 Part4
  2. Tiến hành cài đặt file apk Game.
  3. Chép thư mục data Game SF_IV_DATA vào thư mục gốc của thẻ nhớ.
Tại sao khi cài đặt xong, vào game chơi lại load dữ liệu....mình đã làm theo hướng dẫn là chép data vào Android/data nhưng vẫn phải down data...vậy phải làm sao

Chỉnh sửa cuối: