• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP GAMES HAY

Topic thật sự có ý nghĩa ?

• Total voters
    3
Status
Không mở trả lời sau này.

junying

AZGARD DEFENCE v1.03 dowload ve choi dc nhung khong co key*** sao choi,xin may huynh cho em xin key voi

chaopac

này này bác badkamgiak ui, sao cái link của game esoft trafficjam của pác lại kô có mã unzip là sao, sao sài đc

phithang84

Tiện thể mấy bác post game thì xin mấy mấy bác post nói luôn là game chơi bằng cảm ứng hay bằng phím cưng luôn nhe. nhiêu PPC ko hỗ trợ phím cứng. thank

poison071089

cho game không cho register chơi sao các bác?Tìm hoài trên mạng cũng không có.Bác nào up game lên làm ơn up luôn cái register hay bản crackkkk gì đó nha.Mất công download về cài rồi chơi chưa đã đã bị nó khóa rồi.Các bác làm ơn hộ nhé.Đc thế em Thanks các bác nhiều lắm.

Cái bác này ko để ý chữ ký của Mod Badamgiak23 à?
Đó là kho ứng dụng và game full trên mediafire đó! Thích game nào thì vào đánh vào ô search là ra bản full ngay!
Tráng vấn đề số má tế nhị lại còn!:(

cubin23

Syberia_1_2_US

Giới thiệu
Dạng game khám phá,ứng dụng hình ảnh 3D đỉnh cao nhất hiện nay.âm thanh trung thực.khi đã chơi bạn tưởng như mình lạc vào một thời kỳ công nghệ bị thế giới lãng quên.bạn sẽ khám phá ra những điều bất ngờ thú vị,chỉ dành cho những người ưa thích phưu lưu khám phá.tương thích w3/w5/w6

Ưu điểm
Dạng game không cần cài đặt trên máy.có save game để bạn dành thời gian khác chơi tiếp.phiên bản ổn định không bị treo máy,dễ vào chơi và cũng dễ thoát game.

Hướng dẫn
Yêu cầu máy free lớn hơn 23 MB RAM để tránh tình trạng không load được cảnh khác khi đang chơi.thẻ nhớ còn trên 200MB [ game 3D dung lượng cao ]
dạng game khám phá nên bạn tự khám phá không có gì khó khăn lắm.lưu ý một điều đó là bạn nên đoc kỹ các chi tiết đừng bỏ qua,chịu khó nhặt mọi thứ có thể vì nó sẽ giúp ích cho bạn khi cần thiết.

Nhắn gửi
Game khám phá không dành cho những người thiếu kiên nhẫn,cứ tiếp tục chơi,tương lai sẽ mang lại cho bạn nhiều điều bất ngờ.nào cùng đến Syberia !

[hide]Tải Game tại đây :
http://www.megaupload.com/?d=9YKM0CHF[/hide]
co chơi đươc game này trên con HTC diamond của e ko ạ?

shaigp

Hay quá!Làm sao mà các bạn lại có thể kiếm được nhiều PPC game như thế để chia sẻ cho mọi người!Tui thán phục các bạn lắm lắm!Xin cảm ơn nhiều!
P/S: mà sao trò football,kim cương không còn tồn tại trong kho download nhể?:-?

Dung_MDA

Hay quá!Làm sao mà các bạn lại có thể kiếm được nhiều PPC game như thế để chia sẻ cho mọi người!Tui thán phục các bạn lắm lắm!Xin cảm ơn nhiều!
P/S: mà sao trò football,kim cương không còn tồn tại trong kho download nhể?:-?

Đơn giản là lâu rồi nên link cũng phải die thôi bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.