• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp gần 5GB truyện tranh Việt Nam cho iPhone / iPod Touch

bạn daiphi11vn ơi. app chứ ko phải acc nhé. sync không được thì bạn phải coi nó ghi lỗi gì, ghi ra thì ae trong diễn đàn mới giúp được chứ.

blueforever

Bạn ơi giúp mình với.Mình thích acc nay lắm mà sao sync hoai không được.Iphone 3g lock mới úp FW 4.0,cài App sync 4.0 rồi mà cài app truyen tranh hoài không được.FW 4.0 sạch nhé bạn không biết cần gì nữa không.Giúp mình với nhé.khikendy09@gmail.com

Up lên FW4 rùi JB chưa zay bạn.

huyetthi

Hix. Mình cài vào thông qua ip pc suite hay sync từ itunes đều bị văng ra ngoài. Mình dùng 3gs fw 4.0 đã JB

thangna

có ai đang tải truyện được không vậy? mình o tài nào tải được trong 2 ngày nay rồi :(

hung_279

em dùng iphone 4 ver 4.0.1 đã jailbreak và cài installous rồi, cài các game hack qua itunes ok cả rồi nhưng k tài nào cài được cái truyện tranh này, bác vào giúp em với

nó báo lỗi này này

blueforever

Tình hình là bản này đc update lên v1.5 rồi nên server truyện cũng đã thay đổi không còn down đc nữa. Bác nào có acc itunes mua về xxx cho a e với!

thangna

ai mua về crack giùm ace đi :(( đang đọc hay tự dưng không down được nữa :(

dailongmmc

Các bạn nào xài firmware 4.0 thì vào cydia ad source http:\\heaveniphone.com/cydia/, rồi sau đó tìm app "Truyện tranh" add vào nha. Nhưng đây chỉ là phiên bản 1.0.1 thui ah...không thể download truyện được. Vì Server truyện tranh đang bị lỗi hihihi

hptlanhuong

Mình đang xài version 1.5 nè mà 2 ngày nay cũng có download được đâu. Server trên trang vuilen.com bị lỗi chứ không phải do app, vô trong 4rum của vuilen thì thấy member đang khóc huhu mấy ngày nay :D Trên web mà còn ko đọc được sao trên iphone đoc được chứ, hy vọng admin của nó fix sớm

blueforever

Mình đang xài version 1.5 nè mà 2 ngày nay cũng có download được đâu. Server trên trang vuilen.com bị lỗi chứ không phải do app, vô trong 4rum của vuilen thì thấy member đang khóc huhu mấy ngày nay :D Trên web mà còn ko đọc được sao trên iphone đoc được chứ, hy vọng admin của nó fix sớm

Bác ui, bản 1.5 down ở đâu vậy? Nếu bác mua trên itunes thì xxx cho a e với!

lethang262

em dùng iphone 4 ver 4.0.1 đã jailbreak và cài installous rồi, cài các game hack qua itunes ok cả rồi nhưng k tài nào cài được cái truyện tranh này, bác vào giúp em với

nó báo lỗi này này

Làm sao mà cái các game hack qua itunes thế bác. Hướng dẫn em, hoặc đường links nào để hướng dẫn phát