• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp iPhone Theme Cho S60v5

TruongHan

Super V.I.P
iphone theme này nhiều icon hơn nè​

smallthumb.aspx

Chỉnh sửa cuối:

dxpro1991

Default Icon với Icon bình thường khác nhau chỗ nào vậy mấy bác :-??

sonduocviet

themes ip đẹp nhưng nặng máy lắm, với lại themes ip cũng cũ rồi ko còn thịnh hành như ngày xưa nữa, theo mình nghỉ thế ko có ý chê bài gì cả

fortune

đâu có phải thư rác đâu đó là ý kiến đo chứ bạn . Bạn nóng tính quá a`. Nhung cũng nên thanks bạn cái gọi la động viên nha he he

Jehell

toàn thêm xấu hoắc à ! tại sao cứ phải là thêm của ịphone trong khi đó chúng ta đang dùng nokia

có sao đâu, cái gì đẹp thì pahỉ công nhận nó chứ, làm cho nokia đẹp hơn đâu có gì xấu !

binzhaha

Thích nhất là nhìn giao diện của IP trên 5800 mà cài 2,3 cái vẫn chưa hài lỏng cho lắm,ít icon quá.Mình thấy theme này icon cũng tạm ổn nên post lại,mình lập topic ở ngoài này hi vọng sẽ update được nhiều theme IP hơn,hoàn hảo như IP thì tốt,nếu không nhờ Mod close lại dùm vậy,thanks :)

tui cũng thích theme iphone lắm định làm 1 topic như này lâu rồi mà chưa có time
theme iphone đẹp chủ yếu là của Dsma nhưng chưa cái nào hoàn hảo hợp ý tui cả mỗi cái có 1 vài khiếm khuyết ^
nhờ topic này mà tui có thể chọn ra theme iphone hoàn hảo nhất
cám ơn bạn nhé

hoangmy92

ban nào có theme iphone bu dsma ma` thanh bar điện thoại, danh bạ, tùy chọn ... trong suốt giông như theme N5230 ko?
cái theme ko co' cai ô vuông giữa thanh bả tùy chọn va thoát nha
bạn nào co chia sẽ di