• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Link các Thể loại ứng dụng Windows Phone 7

cuongking

mò mẫm cài thôi, cảm ơn bạn Tom-codon , ra các trang web nước ngoài đều thấy tên bạn, rất ngưỡng mộ 1 người VN như bạn...

chamcham737877

cám ơn Tom_codon, có thể lấy bộ HTC Hub về cho a/e sử đụng đc ko ạ? Nhìn default đơn điệu quá

vettau

mình down mấy cái ứng dụng này về sao nó báo là .xap vậy mà khi xong lại là.zip làm sao để cài vậy,

leostar90

có phần mềm xem thời tiết ko ạ. em up HTC HD2 lên windowphone 7 nhưng honk active live ... nên ko down nó về đc.

kanguru

Member
Cảm ơn bác Tom, hy vọng nay mai có phần mềm tự điển và các phần mềm tương đương như của winmo.

thanhtran212

mình cài total 3 game lên thì lên icon có 1 game. 2 game còn lại khi thoát thì mất lun.
Mình ko biết tại sao. có bạn nào giải thik giúp mình dc ko.
Mình đang up HD2 Tmous - wp7 .
Còn 1 lỗi nữa là bluetooth chưa hoạt động, Nokia dò dc nhưng ko gửi file dc.
( Mình xin lỗi Mod vì mình là new nên có thắc mắc sai chỗ thì nhẹ tay nhé :D)

iLoveHD7

mình cài Slingplayer vào, but không dùng được TOM ơi
Vào Slingplayer, login vào rồi sau đó thì không biết dùng sao :(, mà vào music & video của wp7 thì k nghe đc nhạc mp3 (file vẫn chạy, but k có tiếng)
phải khởi động lại máy mới nghe đc. h làm sao h?

hiho1902

bác Tom ơi, bác có soft nào giống như power off trên màn hình giống như WM 6.5 hoặc androi 2.2 không? cứ mỗi lần tắt màn hình phải ấn nút power, xót em HD7 lắm.
thanks pác