• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP NHỮNG PHẦN MỀM FREE CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
ObexInboxEx 0.947​

1. Chỉ cài đặt vào main memory

2. Sau đó vào: Start -> Settings -> Connections -> OBEX Inbox và chọn nơi bạn muốn lưu file nhận về

Tải tại ĐÂY

ichte

Well-Known Member
MortPlayer

Chơi nhạc định dạng MP3, OGG. Đẹp, nút bấm to, chạy cực nhẹ (chiếm ít tài nguyên hệ thống)
Download

ichte

Well-Known Member
Magic Button

Trình quản lý các tác vụ đang chạy, nhỏ gọn, chuyển qua lại các ứng dụng dễ dàng, tạo một nút "close" (đóng hẳn ứng dụng) cho các chương trình...
Download

NguyenTu

Super V.I.P
G-Alarm v0.2.3 New Update​

Một phần mềm báo thức Free nhỏ gọn với giao diện bắt mắt, button to để bạn mắt nhắm mắt mở vẫn có thể tắt báo thức được. phiên bản tiếp theo. Test tốt trên 2k5, 2K6​

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
G-Alarm v.3 New Update​

Phần mềm báo thức Free nhỏ gọn với giao diện bắt mắt, button to để bạn mắt nhắm mắt mở vẫn có thể tắt báo thức được. phiên bản tiếp theo. Test tốt trên 2k5, 2K6​

>>>DOWNLOAD<<<​

NguyenTu

Super V.I.P
F1 Season 2008 3.14​
Cập nhật kết quả giải đua công thức 1, phiên bản mới

PPC phải cài NET Compact Framework 2.0​

NguyenTu

Super V.I.P
G-Alarm v0.4.1​

Phần mềm báo thức Free nhỏ gọn với giao diện bắt mắt, button to để bạn mắt nhắm mắt mở vẫn có thể tắt báo thức được. phiên bản tiếp theo. Test tốt trên 2k5, 2K6​

>>>DOWNLOAD<<<​

ichte

Well-Known Member
Bio Rhythm 2 for Pocket PC 2.0 - Chu kỳ sinh học

Ngày bạn sinh ra, đó là thời điểm bắt đầu các "chu kỳ" của cuộc đời bạn. Mọi thứ đều có nhịp điệu như hình Sin, bạn có khi nào thắc mắc "chẳng có lý do gì mà tự nhiên thấy buồn, chẳng có lý do gì một ngày nào đó lại thấy vui", không có gì lạ đó là chu kỳ của bạn, hết buồn lại vui, hết vui lại buồn....
Có 3 chu kỳ bạn quan tâm:
  • Sức khỏe - Physical (chu kỳ 23 ngày)
  • Trí tuệ - Intellectual (chu kỳ 33 ngày)
  • Tình cảm - Emotional (chu kỳ 28 ngày)
Ngày mà bạn có chu kỳ trí tuệ đi lên, nằm trên đường ngang thì là bạn đang trong thời kỳ minh mẫn, học tập và suy nghĩ tốt hơn:D. Những cái khác cũng thế.
Có những ngày "Nguy hiểm - Critical" là những ngày cả ba chu kỳ đều thấp, hoặc cùng cắt nhau ở đường ngang. Nhiều người bị "tai nạn", nhiều vĩ nhân bị died vào ngày đó (cái này không chắc nha, tớ chỉ đọc thấy các "chuyên gia" nghiên cứu nói thế:))). Khi lên kế hoạch làm việc gì quan trọng bạn hãy tham khảo cái chu kỳ sinh học của mình nhé. Tớ cũng biết (trên thực tế) các huấn luyện viên thể thao đỉnh cao rất quan tâm và coi trọng cái chu kỳ này của vận động viên để lên kế hoạch tập luyện đấy.
Khi bạn định nói (hoặc làm) điều "quan trọng" với người yêu hãy chọn ngày nàng có "chu kỳ" tình cảm cao nhất nhé>:)
Muốn hiểu rõ hơn đọc ở đây: Wiki
Download

djtrungkien

TouchFlo 2D Manilla cho Windows Mobile Pocket PC 5 , 6 , 6.1 và các dòng máy:ELVES,Polaris,Kaiser,Artemis,Hermes,NIKE,Herald,Trinity

Chỉnh sửa cuối:

NguyenTu

Super V.I.P
NueLight v2.2 (Freeware)​

Với PM này, bạn có thể sử dụng đền Flash như chức năng của đèn pin,...Hỗ trợ WM2005, WM2006

Thông tin thêm và dowload tại ĐÂY

Status
Không mở trả lời sau này.