• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

thainguu

ỦNG HỘ BÁC!!

CHÚC BÁC CÓ NHỮNG PHIM MỚI HƠN, HAY HƠN!!! EM THÍCH PHIM HOẠT HÌNH MONSTER 3D CỦA DISNEY mà kiếm hoài ko ra, bác giúp nhá!!! Chất lượng chuẩn nHD nha bác! :D

dinhnhankiet

bác tritran xem lai The Lord of The Rings 3: The return of the king thiếu part 8 hộ em với.em thích fim này lắm

thank bác trước

zexuong

S60v5 với S60v3 độ phân giải khác nhau mà. Mình thấy phim nào S60v5 hay S60v3 thì ghi rõ ra cho mọi người cùng biết

rastar

Banned
Bác chủ thớt cho hỏi, mình dùng soft convert 1 lúc được 2 bộ phim (1 bộ 1h30 phút) và convert trong vòng 1h là xong 2 bộ phim có độ dài khoảng trên 3 tiếng. Như vậy có thể cho là nhanh chưa, sao thằng bạn mình bảo máy mình convert vậy là chậm lắm.

zexuong

Bác chủ thớt cho hỏi, mình dùng soft convert 1 lúc được 2 bộ phim (1 bộ 1h30 phút) và convert trong vòng 1h là xong 2 bộ phim có độ dài khoảng trên 3 tiếng. Như vậy có thể cho là nhanh chưa, sao thằng bạn mình bảo máy mình convert vậy là chậm lắm.
Mình convert phim 1h30p mất 20p. Cái này chủ yếu do phần cứng thôi, máy càng trâu convert càg nhanh

kemkemkem

phim swat chỉ xem đc 1 nửa! Phim tình yêu tuổi học trò rất hay! Em rất thích những phim tình cảm như zậy, bác up típ những phim như thế đc k? Sr vì e
OL =đt nên k thank đc,hnao e ra wán thy e thank =)). Cảm ơn bác rất nhiu vi đã chia sẻ :x :d

shido_katori

Active Member
Mình convert phim 1h30p mất 20p. Cái này chủ yếu do phần cứng thôi, máy càng trâu convert càg nhanh
cứ sắm 1 con Core i7 ,RAM 4GB thì convert nhưtra6u chứ gì :))

rastar

Banned
cứ sắm 1 con Core i7 ,RAM 4GB thì convert nhưtra6u chứ gì :))

Bác này chỉ có thế là đúng :D, vừa mới mua con nou nên chắc phải vài tháng nữa mới có con PC xịn :D. Giờ phải convert bằng em PC chuối này vậy

akhoa9955

Tất cả các phim post đều xem = Realplayer xem hết nha bạn , tất cả là định dạng mp4 mà bạn akhoa9955 có nhầm lẫn k :|

Phim Shaolin (2011) - Tân Thiếu Lâm Tự định dạng 3GP bạn nha ===> theo kinh nghiệm thì nên conver mp4, xem ổn định, chất lượng âm thanh cũng như hình ảnh tốt hơn 3GP

phim swat chỉ xem đc 1 nửa! Phim tình yêu tuổi học trò rất hay! Em rất thích những phim tình cảm như zậy, bác up típ những phim như thế đc k? Sr vì e
OL =đt nên k thank đc,hnao e ra wán thy e thank =)). Cảm ơn bác rất nhiu vi đã chia sẻ :x :d

Swat mình xem tốt, ko vấn đề jì ^^
thanks chủ 2pic =D>

petrang1992

đề nghị up tiếp film S.W.A.T -FireFight (2011) - Đội đặc nhiệm sao đng join lại gần xong thì nó đòi tiếp file số 3

zexuong

Đội đặc nhiệm có phải dành cho s60v5 ko nhỉ, mình thấy 2 file tổng cộng có gần 300mb. Mà phim mình convert chưa phim nào dưới 500mb, thấy nghi nghi

0977481009

Link MF Titanic die rồi bạn chủ topic ui. Mình cũng hay phải convert phim để chuyển thành mp4 cho mobile, có mấy phim nhưng thấy bạn up hết rồi. thanks bạn

nghia_kn

9 Nine (2009)​
Trong thế giới của Shane Acker, tương lai ngập tràn rác thải. Khung cảnh trong "9," bộ phim điện ảnh đầu tay của Acker, được tạo dựng từ những đám đổ nát trong tưởng tượng của anh về hậu văn minh nhân loại.

Directed by Shane Acker
Genre: Animation, Adventure, Fantasy, Sci-Fi
Rating: 7.1/10
Runtime: 1h 19mins

Nội dung:

9 lấy bối cảnh thế giới thời hậu tận thế, lúc mà con người đã bị chính các cỗ máy mình tạo ra tiêu diệt. Nhưng dường như theo thời gian, các cỗ máy đó cũng chết dần chết mòn vì cạn kiệt nguồn nhiên liệu. Thứ xúc tác duy nhất duy trì sự sống của chúng là nguồn năng lượng, hay còn được hiểu nôm na là linh hồn, đang trú ngụ trong các búp bê vải nhỏ bé. Những búp bê vải này được tạo ra bởi một nhà khoa học bí ẩn với hi vọng, một ngày nào đó, linh hồn của chúng sẽ cứu rỗi cả thế giới.

Nội dung phim xoay quanh cuộc phiêu lưu của 9 búp bê vải được đánh số thứ tự từ 1 đến 9. Mỗi búp bê có một biệt tài khác nhau và chúng phải cùng hợp sức để tìm ra cách cứu nguy cho loài người. Cuộc phiêu lưu ngày càng trở nên nguy hiểm hơn khi bọn robot xấu xa bắt đầu lùng bắt và giết chết từng búp bê một.

Những con búp bê này sống tị nạn và sợ hãi những cỗ máy khủng khiếp đang chiếm giữ Trái đất cho đến khi con búp bê 9 ra đời. 9 thuyết phục những con búp bê rằng họ không thể trốn tránh mà cần phải đứng lên chống đối và tìm hiểu tại sao những cỗ máy đó lại muốn tiêu diệt nhân loại.

[video=youtube;OnoJecu9e7c]http://www.youtube.com/watch?v=OnoJecu9e7c&feature=player_embedded[/video][/CENTER]
dowload

THE MAN FROM NOWHERE (2010)
PHIM "BOM TẤN" CỦA ĐIỆN ẢNH HÀN QUỐC NĂM 2010
Đạo diễn: Lee Jeongbeom - Diễn viên: Won Bin, Kim Sae Ron
- Sản xuất: CJ Entertainment
- Thể loại: Hành Động - Phiêu Lưu
- Quốc gia: Hàn Quốc
- Năm sản xuất: 2010
- Thời lượng: 120 phút

Vốn là một sát thủ chuyên nghiệp, sau một bi kịch, Cha Tae Shik (Won Bin) sống một cuộc sống ẩn mình, không mấy tiếp xúc với mọi người hay xã hội. Tae Shik chỉ duy nhất trò chuyện với cô bé hàng xóm So Mi (Kim Sae Ron). Không ngờ mẹ của So Mi là Hae Jung lại dính dáng đến một đường dây buôn bán ma túy khiến những kẻ đứng đằng sau đường dây này bắt cóc cả hai mẹ con. Cha Tae Shik bắt buộc phải lao vào nguy hiểm với mục đích giải cứu So Mi – người thân thiết nhất với anh trên thế giới này. Một lần nữa, con người gai góc ấy tưởng như đã tìm được chốn nương thân, lại lột xác quay trở lại con đường cũ nhưng lần này là để chiến đấu với những kẻ sát nhân không có tính người...Bộ phim hành động kịch tính này đã thành công kể cả về mặt thương mại và nghệ thuật. Phim thu hút hơn 6,2 triệu khan giả tới rạp. Đồng thời, đạt 3 giải tại Giải thưởng Rồng Xanh lần thứ 31.

[video=youtube;6J5dHtmeYwA]http://www.youtube.com/watch?v=6J5dHtmeYwA&feature=player_embedded[/video]​
dowload

PUSH (2009)

Đạo diễn: Paul McGuigan
Diễn viên: Chris Evans, Dakota Fanning, Camilla Belle
Nhà sản xuất: Summit Entertainment
Thể loại: Hành động- Kinh dị ( Action-thriller)
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2009

Nội dung:
Phim nói về thế giới tâm linh- nơi tồn tại những kẻ có khả năng di chuyển mọi vật chỉ bằng trí não, nhìn thấy được tương lai, tạo ra hiện thực mới, và có thể giết người mà không cần chạm vào nạn nhân. Để chống lại những thế lực xấu, Nick Gant (Chris) và Cassie Holmes (Dakota) được đưa vào một tổ chức bí mật. Họ bị đặt trong một cuộc đua định đoạt cả tương lai của nhân loại.
Nick Gant - "mover"- Nick có khả năng di chuyển các đồ vật. Nick phải ẩn náu ở Hồng Kông -nơi duy nhất an toàn cho những người như Nik- từ sau khi cha anh bị the Division sát hại.
Cassie Holmes- "watcher"- Cassie có thể nhìn thấy những sự kiện của tương lai.
Kira (Camille)- "pusher"- người mà Nick và Cassie phải tìm kiếm- Kira giữ chìa khóa để tiêu hủy chương trình Division.

[video=youtube;afT1fAwSr-Q]http://www.youtube.com/watch?v=afT1fAwSr-Q&feature=player_embedded[/video]​
dowload

Chỉnh sửa cuối: