• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SCREENSAVERS CHO S60 TRÊN PDAVIET.NET !

romeonuoiheo

anh cho em hỏi với, những cái SREENSAVER này dùng sao anh, em cài vào máy rồi mà ko biết sử dụng sao, phải cài phần mềm chạy SREENSAVER thì anh cho em xin với thank anh nhìu
nhìn đẹp wa' mà hem biết dùng hichic

habubi

Vào trong phần Themes, chon vào cái themes mình đang dùng, vào mục option, chọn edit, thay đổi phần screen saver là xong. Chúc bạn thành công

yangahn81

Cực hay đấy bác ạh, nhưng cá nhân iem thì thích cái screensavers nào có hình cái đồng hồ to tướng cơ. Rất tiện để xem giờ, fải ko nào.

Nhưng dù gì thì cũng fải công nhận là bài của bác có rất nhiều điều hay ho đáng fải tải về ngay lập tức. Hìhì, ...

Chúc bác một tuần mới nhiều may mắn!

q630666

Em cài cái screensavers Window_Xp rồi!Đã đổi phần screen saver thành window _Xp rồi ma vẫn chẳng thấy gì là sao a.Bac nào biét chỉ em với!===>>> ac ac em làm được rồi ạ.Nhưng các bác cho em hỏi là em dung máy N70 em chọn power saver time out chỉ chon j được 1phuts!Có cách nào chọn thành 20s không a!.

Chỉnh sửa cuối:

fantomaskl

Cái này có đồng hồ to tướng đây, hiẹn hết tất cả mọi thứ : bluetooth, miss call, sms,...

habubi

Em cài cái screensavers Window_Xp rồi!Đã đổi phần screen saver thành window _Xp rồi ma vẫn chẳng thấy gì là sao a.Bac nào biét chỉ em với!===>>> ac ac em làm được rồi ạ.Nhưng các bác cho em hỏi là em dung máy N70 em chọn power saver time out chỉ chon j được 1phuts!Có cách nào chọn thành 20s không a!.

Ko được đâu, thấp nhất là 1 phút rồi.

diepdh

Cực hay đấy bác ạh, nhưng cá nhân iem thì thích cái screensavers nào có hình cái đồng hồ to tướng cơ. Rất tiện để xem giờ, fải ko nào.

Nhưng dù gì thì cũng fải công nhận là bài của bác có rất nhiều điều hay ho đáng fải tải về ngay lập tức. Hìhì, ...

Chúc bác một tuần mới nhiều may mắn!
Nếu bạn muốn một cái đồng hồ to tướng rất đẹp cùng với ngày giờ năm và các thứ khác thì tốt nhất nên dùng PowerLock.

Taki7610

Unlock_GSM
sao những hình động mình tải về,khi đưa ra màn hình ngoài thì kô động vậy?

Screensaver dùng làm màn hình chờ bạn,còn đem ra ngoài là màn hình nền-->không có động đâu,muốn động phải dùng theme thôi.

anonmyous

Các bạn ơi cho mình hỏi, có phần mềm nào hay soft nào cho phép dùng 1 ứng dụng làm màn hình chờ không nhỉ, ý em là khi Ide màn hình 1 thời gian thì sẽ chạy 1 ứng dụng định trước ấy

nplong

cho e hỏi là tại sao các hình đính kèm, trước khi em đăng nhập thì nó chỉ là cái link,còn sau khi đăng nhập thì nó không hiện ra nữa ??

MinhThang

Manager
cho e hỏi là tại sao các hình đính kèm, trước khi em đăng nhập thì nó chỉ là cái link,còn sau khi đăng nhập thì nó không hiện ra nữa ??

sao tải ko đc nhỉ :(

Cả hình và file tải hiện không Download được bạn à, chắc tại lâu rồi nên bị thế, chờ bác chủ fix lại thôi.