• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp skin cho Swipe to Unlock

Radium

Moderator
cho mình hỏi với : mình đang dùng x6 vs bản cfw Thanh Tùng .. Nhưng bản mình dùng ko phải là Swype to unlock .... giờ mình muốn add trực tiếp vào fw để flash thì làm ntn ? mình seach google mà ko ra :( . à quên xoay ngay xoay dọc đc hết nữa :(

với lại mình rất thích cách khóa bàn phím của samsung galaxy Y ... cái kiểu nó cho 9 chấm tròn rồi mình nối theo thứ tự của mình đó ...
liệu x6 có kiểu đó ko nhỉ :) Nếu có thì share cho mình với

Bạn cho mod Slide to unlock và rofs2 sẽ như ý.
Bạn có thể tìm soft My keylock hay Slide to unlock để có kiểu khoá khác nha

Dragon459

Manager
cho mình hỏi với : mình đang dùng x6 vs bản cfw Thanh Tùng .. Nhưng bản mình dùng ko phải là Swype to unlock .... giờ mình muốn add trực tiếp vào fw để flash thì làm ntn ? mình seach google mà ko ra :( . à quên xoay ngay xoay dọc đc hết nữa :(

với lại mình rất thích cách khóa bàn phím của samsung galaxy Y ... cái kiểu nó cho 9 chấm tròn rồi mình nối theo thứ tự của mình đó ...
liệu x6 có kiểu đó ko nhỉ :) Nếu có thì share cho mình với

Câu trả lời thứ nhất thì như Tmod Radium đã trả lời rồi. Bây giờ thì đã có MiniCMD rồi nên rất dễ chuyển qua lại giữa tap2unlock và swype to unlock.
Còn câu thứ 2 thì b có thể sử dụng mazelock - hoặc dùng yo-lock và chọn skin trong đó. Đó là 2 ứng dụng khóa có dạng khóa kiểu Pattern Lock giống nhất. Ngoài ra thì còn có 1 ứng dụng khác cũng của trung quốc cũng có dạng khóa đó nhưng kém mượt hơn 2 thằng mình kể trên.

chipcomputer

Bạn cứ bung rofs2 ra rồi quăng vào là đc thôi mà

đệ bung và quăng nó như huynh bảo muk` vẫn hem được chán ghê ý hjx hjx
nó cứ thế này

mjnha9

Có các nào thay nền màu đen bằng 1 hình ảnh của mình không các bác