• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin của TTPod v3.3, v3.4, v3.5 cho S60 3rd* UPDATE thường xuyên

hunterviet

Well-Known Member
Hix có pác nào post cho mình thêm mấy cái Skin cho TTP 3.4 không.Mình thấy nhiều skin cho 3.3 đẹp và đã quá mà mình đang dung dùng 3.4.:(

Chờ đi bạn, Skin ttpod bản v3.4.0 mới nhất chủ yếu toàn của Tàu, chờ có PM hoặc cao thủ Mod skin từ v3.3 sang v3.4, mình sẽ cập nhật skin nhanh nhất có thể

hunterviet

Well-Known Member
Splash màn hình khởi động cho TTPod màn hình 240x320, 320x240 cực kỳ baby (update thương xuyên)
Down về giải nén rồi cài đè theo đường dẫn: !:/ttpod/splash

Có kèm hình trong file nén
Ôhh. Các bác muốn Thanks em vì bài viết có ích đối với mình uh. Nút THANKS ngay bên dưới đó Bác:)):p:p

Splash TTPod 240x320

Splash TTPod 240x320

Splash 4 TTPod 240x320

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Splash 5 TTPod 240x320

Splash 6 TTPod 240x320

Splash 7 cho TTPod 240x320

Splash 7 TTPod 240x320

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Trời ơi,mấy hình sao nóng quá vậy.

Quá nóng, Ấn Thanks để ủng hộ mình với nhé, một cái click chuột tại mỗi file pác down về có đáng gì đâu nào, mình còn post nhiều nhiều cho các pác mà, đúng ko:p:p

hunterviet

Well-Known Member
Tại en nóng quá=))

==>Download<==

Núi lửa vùng Caribe

Links nè
-->>DOWNLOAD<<--

Người đẹp tạo dáng bên ghế xa lông nữ

DOWN Tại đây

Chỉ 1 điều thôi: Down quá trời mà chả thấy THANKS gì sất, quá Nản

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Topic này chỉ để cập nhật Skin vì vậy TTSplash có úp thì nên úp khoảng 4 cái vào 1 bài, không úp mỗi bài 1 cái không thích hợp lắm.

chieuviet

Chào các a.em đang thắc mắc sao topic nói dung cho 3.30 va3.40 vay mà gần như của 3.30. Hết vay.em có ý kiến nếu up mấy a nên thêm 3.30 hay3.40 lên mỗi đầu bài thì hay quá.e chỉ góp tì ý kiến thôi

hunterviet

Well-Known Member
Chào các a.em đang thắc mắc sao topic nói dung cho 3.30 va3.40 vay mà gần như của 3.30. Hết vay.em có ý kiến nếu up mấy a nên thêm 3.30 hay3.40 lên mỗi đầu bài thì hay quá.e chỉ góp tì ý kiến thôi

Cám ơn bạm đã góp ý, nhưng Skin cho 1 PM dù bản khác nhau nhưng phải tạo 1 topic thôi bạn ạ, lý do là ko thể lập 2 topic skin cho cùng pm ttpod được, đây là quy đinh của pdaviet

Có ai có hiệu ưng của ttpod 3.40 ko

đây là box skin thì chỉ post skin thôi bạn ah, nếu bạn muốn mình sẽ post Visualization cho TTPod lên cho bạn. Ấn Thanks để ủng hộ cái nào:p:p

hunterviet

Well-Known Member
tôi cài vô splash như đã hướng dẫn nhưng không thấy hình mấy em mà các bác quảng cáo ?:(

splash chứ có phải skin đâu mà bác cứ ấn vào là nó có ah, chỉ cài được 1 hình thôi vì nó là màn hình khởi động khi bắt đầu vào ttpod và phải đổi tên như mình đã hướng dẫn rồi. Đổi tên file thành Splash.ttb rồi cài đè theo đường dẫn [!]:/ttpod/splash

Chỉnh sửa cuối:

kid1502

cho mình hỏi cách chỉnh sửa mấy tiếng trung quốc trong phần thông tin bài hát.( song, time ,anbum....) bên phần danh sách đó. để tiếng trung khó chịu quá

hunterviet

Well-Known Member
cho mình hỏi cách chỉnh sửa mấy tiếng trung quốc trong phần thông tin bài hát.( song, time ,anbum....) bên phần danh sách đó. để tiếng trung khó chịu quá

Cái này thuộc về box VH, bạn qua đó yêu cầu hỏi đáp nhé