• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin của TTPod v3.3, v3.4, v3.5 cho S60 3rd* UPDATE thường xuyên

hunterviet

Well-Known Member
Green skin ttpod v.3.4 (176*208)

Download Here

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
NQH Skin TTPod v3.4 (176*208)
Đây là skin TTPod bản v3.4 được edit tiếng việt 100% của bạn Ninh Quốc Hiếu. Sau đây là 1 số hình ảnh của skin

Download

Chỉnh sửa cuối:

kid1502

Sao cai skin 3.4 vao 6120c no dc co 1 goc tren man hinh vay ban.may skin trang 11 do
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Sao cai skin 3.4 vao 6120c no dc co 1 goc tren man hinh vay ban.may skin trang 11 do
Posted via Mobile Device

Mấy skin tại trang 11 mình post cho màn hình 176x208. Sorry nha, tại mình nói ko rõ, để mình sửa lại:D

VOCUC09

skin 3.4 ( 240 x 320) không đẹp bằng skin 3.4 ( 176 x 208) ..thấy hình mấy em châu á quá đã heheheheheh không biết có bác nào giúp tui vài skin 3.4 ( 240 x 320) loại hình mấy em châu á được không?

babyblue6372

các anh cho em hỏi :sao em down skin for v4 ve chép vào TTPOD/skin/v4 rồi mà không thay đổi skin được vậy mấy anh?(Em đang xài TTPOD v3.41 Việt hóa)

hunterviet

Well-Known Member
các anh cho em hỏi :sao em down skin for v4 ve chép vào TTPOD/skin/v4 rồi mà không thay đổi skin được vậy mấy anh?(Em đang xài TTPOD v3.41 Việt hóa)

Bạn thông cảm, skin v3.4.1 chuyên biệt độc lập chứ ko dùng đan xen được, ráng đợi các skin mới đi bạn, giống như chờ skin bản 3.4.0 lần trước đó:D. Mún đẹp thì chỉ có thể dùng bản 3.4.0 thôi

haopro

CÁC skin mới cho ttpod 3.41

Cũng như cách củ là để file tải về vào ttpod\skin\v4...
Mời các bạn thưởng thức . Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Bác nào pro có thể edit mấy skin của haopro sang tiếng việt được ko??? Đẹp quá mà...Chứ dùng cá Tàu nó chuối thế nào ấy. Chông rõ là Khoai:(

MinhThang

Manager
Bác nào pro có thể edit mấy skin của haopro sang tiếng việt được ko??? Đẹp quá mà...Chứ dùng cá Tàu nó chuối thế nào ấy. Chông rõ là Khoai:(

Bạn đã thử chưa mà biết Skin tiếng tàu, dùng bản Vh và Skin đó xem nó tiếng gì. Sau đó chụp vài cái hình đưa lên mình Edit cho.

hunterviet

Well-Known Member
Bạn đã thử chưa mà biết Skin tiếng tàu, dùng bản Vh và Skin đó xem nó tiếng gì. Sau đó chụp vài cái hình đưa lên mình Edit cho.

Dạ, có thể em có nói hơi quá vì quả thức skin là rất đẹp rồi anh à, nhưng nó vẫn có tiếng Trung tại góc trên bên trái và thông tin bài hát khi ta để con chuột tại trang 2 anh à. Anh có thời gian làm giúp cho anh em cho đồng bộ nhé, Anh bỏ chút thời gian giúp ae với nhé anh ^__ _^

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Dạ, có thể em có nói hơi quá vì quả thức skin là rất đẹp rồi anh à, nhưng nó vẫn có tiếng Trung tại góc trên bên trái và thông tin bài hát khi ta để con chuột tại trang 2 anh à. Anh có thời gian làm giúp cho anh em cho đồng bộ nhé, Anh bỏ chút thời gian giúp ae với nhé anh ^__ _^

Cái này thì sửa dễ thôi mà copy file Skin ra và dùng MbmTool là sửa được.

MinhThang

Manager

có thể chuyển 2 em này sang 240x320 được ko bạn. kết quá mà lại là 176. hci!!!!!:-??:-??

Bạn có thể thay hình bạn muốn vào Skin 240x320 được mà. Copy cái file Skin ra PC dùng TtbConverte sang mbm sau đó dùng mbmTool để xem và edit.

q630666

Cái này thì sửa dễ thôi mà copy file Skin ra và dùng MbmTool là sửa được.

Bạn có thể thay hình bạn muốn vào Skin 240x320 được mà. Copy cái file Skin ra PC dùng TtbConverte sang mbm sau đó dùng mbmTool để xem và edit.
Chỉ để xem thôi anh ơi.Chứ Edit có edit đc chữ đâu.Muốn edit đc chữ lại phải chỉnh sửa bằng PTS.Khó nhất là cái này ý:D