• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Skin của TTPod v3.3, v3.4, v3.5 cho S60 3rd* UPDATE thường xuyên

kid1502

mình đã anh hóa 2 skin theo mình là đẹp. nếu mấy bạn thấy cần mình sẽ hướng dẫn anh hóa hoặc việt hóa skin. mấy bạn khác biết rồi thì cũng có thể làm giúp mình

link: http://www.mediafire.com/download.php?ym2ktodjijv

w2k

Bạn có thể thay hình bạn muốn vào Skin 240x320 được mà. Copy cái file Skin ra PC dùng TtbConverte sang mbm sau đó dùng mbmTool để xem và edit.
mình có làm thử rùi. nhưng mấy cái nút play, next thì thấy nhỏ quá.

hunterviet

Well-Known Member
Xin loi nhe. Minh quen mat. 2skin do cua ban 3.4 do ban
Posted via Mobile Device

Bạn vh luôn máy skin v3.41 của haopro đi bạn, chứ sao cất công đi anh hóa vậy, diễn đàn chia sẻ việt mà, thanks bạn trước nhé=D>

hunterviet

Well-Known Member
Sau đây mình xin post skin cho ttpod v3.41 đảm bảo 100%

Aimp Skin ttpod v3.41

Zới lại đừng quên Ấn THANKS mình cái nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Disco Skin TTPod v3.41
màn hình có skin có 1 cô gái nhảy điệu Disco, có skin có tới 2 cô gái 2 bên và 1 người con trai ở giữa nhảy rất quyến rũ và sinh động, bắt măt. Chắc biết copy vào đâu rồi chứ:D

Với những cô gái bốc lửa nhảy điệu Disco sứng đáng có 1 cái Click THANKS để hưởng ứng:D

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Disco1d Skin ttpod v3.41

Ấn THANKS để ủng hộ tinh thần người post nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Disco2d1p skin ttpod v3.41

Cho xin cái Click THANKS để hưởng ứng với nào

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Discoteka skin ttpod v3.41

Thấy đẹp Ấn THANKS mình để ủng hộ nhé

Chỉnh sửa cuối:

quang_vinh

@hunterviet: Tất cả các skins bạn post đều không nhận được,mình xài N95 8Gb hacked,TTPod 3.41 VH của bạn rinhvh,không biết có làm sai bước nào không?tất cả đều chép vào V4 như những skins khác.:-/

hunterviet

Well-Known Member
@hunterviet: Tất cả các skins bạn post đều không nhận được,mình xài N95 8Gb hacked,TTPod 3.41 VH của bạn rinhvh,không biết có làm sai bước nào không?tất cả đều chép vào V4 như những skins khác.:-/

tất cả 10 skin mới mình post đó bạn để 10 file *.xml vào folder v4, lấy 1 file *.ttb bất kỳ trong 10 skin đó đổi tên thành Universal.ttb. Đảm bảo sẽ hiện skin. Xl vì sự bất tiện này. Nhưng quả thực lần sau có gì hay mình giữ làm của riêng quá, down nhiều quá trời lun đó mà chả thấy 1 cái click, cạch...:|