• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP TẤT CẢ CÁC GAME GBA CHO S60 3RD

cry1st

Need for Speed - Underground for GBA

http://www.mediafire.com/?s0fqm3hy4in

mình down về rùi giải nén đc 1 file .cab . Vậy mình bun ra típ hay đổi đuôi .cab thành .GBA vậy ? Chỉ mình cài game này với, Thank

minhdale

mình nghĩ nếu cần game gba chất lượng thì mình sẽ vào down trên brothersoft.com rom trên đó từ lúc mình down đến giờ game nào cũng chuẩn cả.Nhiều trang rom khác mình down rom hư hoặc bị 1 số lỗi nhỏ.Mặc dù nó sẽ không đủ cho nhu cầu rom của các bạn vì mình nghĩ nó còn thiếu khá nhiều rom.Nếu muốn tìm rom bạn nên kết hợp với google để có kết quả tốt.

angel9z

có bác nào chơi poke rijon adventure beta 2009 k? e chạy đến cái màn có con tàu S>S Maria gì gì đó là kẹt luôn,k biết giải tiếp,bác nào giúp e với;;)

leisured8577

có bác nào chơi poke rijon adventure beta 2009 k? e chạy đến cái màn có con tàu S>S Maria gì gì đó là kẹt luôn,k biết giải tiếp,bác nào giúp e với;;)

có phải là lúc lên gặp ông thuyền trưởng rồi bị 2 hòn đá chặn cửa ra ko bạn

minhdale

Mình chả bao giờ động đến mấy bản pokemon hack cả chơi mấy loại đó chỉ tổ nhanh chán, mất cảm hứng.