• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp theme tạo bởi MrM@nson

payken

Theme tuyệt đẹp tạo bởi MrM@nson

Đây là tất cả các theme được tạo bởi MrM@nson nhé các bạn, toàn theme đẹp nổi tiếng
ĐẢM BẢO KHÔNG ĐẸP KHÔNG VIP KHÔNG LẤY THANK !....
Đã test tất cả đều chạy ok trên N70ME

A Dreaming World

Acid Green

Acid Green Reloaded

Azure Music Edition

Black Music Edition

Chỉnh sửa cuối:

0917515131

Lâu lắm rùi mới thấy có nhìu theme đẹp như thế này. Những ảnh minh họa theme có dòng chữ For Symbian FP3 chắc là N70 ko dùng đc ak bạn?

payken

Lâu lắm rùi mới thấy có nhìu theme đẹp như thế này. Những ảnh minh họa theme có dòng chữ For Symbian FP3 chắc là N70 ko dùng đc ak bạn?
những theme này đều được test trên N70 nhé.

yenthanh132

Mấy cái theme này chỉ dùng được cho OS 8.1a thôi, có 3 loại điện thoại dùng được:
Nokia N70
Nokia N72
Nokia N90

kill_dog

Đẹp thật đấy, nhìn cho đỡ thèm vậy, tiếc quá nhỉ máy mình cùi không dùng được số theme này rồi, chán.

tanpossible

Mấy cái theme này chỉ dùng được cho OS 8.1a thôi, có 3 loại điện thoại dùng được:
Nokia N70
Nokia N72
Nokia N90

Đúng rồi đó bạn à.chỉ thích hợp với S60V2 FP3.Còn từ 6681 trở xuống 7610 là chịu nhịn thôi^^

hix trước dùng n70 kết cái theme Symbian Vista Royale này quá đi mất, h cài vào con 3230 cùi ko có được ---> chán thế...em thử tách file mbm ra rồi dùng theme editor tạo lại cho s60 v2 os7 nhưng mà chịu ko được...hix pro nào có cách nào chuyển theme này cho s60 v2 os7 dùng dược thì làm cho anh em với , theme đẹp quá...