• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ứng dụng hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.

Linkman

Tiêu là sao hen :-? :)) Các bạn cứ thoải mái đi, không trực tiếp thì ta đi đường vòng: qua tin nhắn riêng hay qua yahoo đi. Mình vẫn hay dùng vậy đó :p

Đúng là Admin

Chiêu này gọi là " Vừa đấm vừa xoa"

Kojiro

Super V.I.P
Đúng là Admin

Chiêu này gọi là " Vừa đấm vừa xoa"

Mình hổng phải là Admin :) Chỉ Super Mod thôi à :p

Nói chung là đừng đưa cái gì dính dáng đến "nhạy cảm" trực tiếp lên là được như file đính kèm, tiêu đề có mấy cái chữ đó... Còn sau lưng thì mọi người thông tin với nhau để được cái mình muốn nhé :D

Cứ làm theo "ai cũng chia sẻ được cái mình có và ai cũng nhận được cái mình cần" b-)

ninh9999

các bác ơi cho em hỏi 1 tý!em có con n80 bị dứt cáp màn hình ,phải khắc phục như thế nào.giá thya màn hình mới là bao nhiêu vậy,liệu thay màn hình của dòng nseri có dùng dc ko

TranNguyenTu

các bác ơi cho em hỏi 1 tý!em có con n80 bị dứt cáp màn hình ,phải khắc phục như thế nào.giá thya màn hình mới là bao nhiêu vậy,liệu thay màn hình của dòng nseri có dùng dc ko

Chỗ này có phải để hỏi về vấn đề này đâu bạn??????

cuongbep

Bạn ơi. Cái ưng dụng bảo mật thông tin của bạn ấy. Lúc mình cài vào rồi. Nếu đến khi mình gỡ bỏ nó đi thì máy có bị ảnh hưởng gì ko? Lúc cài vào nó hiện dòng chữ "ud chỉ dành cho mục đích phát triển, tiếp tục cài sẽ gây ra sự cố nghiêm trọng dv máy bạn, tiếp tục?" Làm mình ngán quá. :D. Theo mình biết thì có vài chương trình bảo mật nó bảo "Lưu ý là khi bạn sữ dụng chương trình này, khi muốn gỡ bỏ thì phải giải nén tất cả những tập tin đã được bảo mật. Nếu không, sau khi bạn gở bỏ chương trình Best Crypto thì không có cách nào xem được file đó nữa ." Bạn nói rõ về pm của bạn cho mình tí nhé.

tiny1990

đứt cáp thì thay cáp có mấy chục à. đừng dại mà đi thay cái màn hình. không có đồ zin cho cậu đâu. hôm bữa pà già tự nhiên đi thay nguyên cái màn hình 6288 mình tức ói máu. định bữa nào nhờ thằng bạn thay dùm cái dây.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi. Cái ưng dụng bảo mật thông tin của bạn ấy. Lúc mình cài vào rồi. Nếu đến khi mình gỡ bỏ nó đi thì máy có bị ảnh hưởng gì ko? Lúc cài vào nó hiện dòng chữ "ud chỉ dành cho mục đích phát triển, tiếp tục cài sẽ gây ra sự cố nghiêm trọng dv máy bạn, tiếp tục?" Làm mình ngán quá. :D. Theo mình biết thì có vài chương trình bảo mật nó bảo "Lưu ý là khi bạn sữ dụng chương trình này, khi muốn gỡ bỏ thì phải giải nén tất cả những tập tin đã được bảo mật. Nếu không, sau khi bạn gở bỏ chương trình Best Crypto thì không có cách nào xem được file đó nữa ." Bạn nói rõ về pm của bạn cho mình tí nhé.

Ứng dụng nào khi cài cũng báo vậy, khôngtin bạn cài các ứng dụng đã cr@ck mà xem :D Khi gỡ ra chẳng bị gì nhưng phải tắt nó mới gỡ được, chạy ngầm là k dc đâu nhé.

cuongbep

Shadown ơi? Cho mình hỏi cái pm 16. Best Birthday1.04 (ghi nhớ ngày sinh nhật người thân, giao diện theo cung hoàng đạo )
ở đâu thế. Mình tìm mãi ko thấy. Có phải là bạn up thiếu ko nhỉ?

cuongbep

We. Sao cái Auto theme. Khi giải nén ra lại chỉ có mỗi file Read_me là sao hả bạn, chả thấy pm để cài ở đâu? Hxhx.

shadow8842

không bạn ah . bình thường thôi mình đang xài tốt mà

romeonuoiheo

hichic die mất tiêu rồi, anh em cho em hỏi con samsung 450i có sài đc all ứng dụng này ko vậy.... thanks anh em nhìu

hichic die mất tiêu rồi, anh em cho em hỏi con samsung 450i có sài đc all ứng dụng này ko vậy.... thanks anh em nhìu

Về cơ bản là cài được vì i450 chạy hệ điều hành S60v3 mà. Còn phải xem mức độ tương thích để chạy phần mềm này nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.