• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp ứng dụng Từ điển và học Ngoại Ngữ

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi

phi2500

ai có thể cho em xin từ điển anh-đức- việt hoặc đức-việt đc không, e xai IP 3GS world v4.1

Rela

Bạn nào có từ điển Larousse Anh-Pháp, Pháp-Anh thì cho mình xin nhé.

dantexxl9

Các anh mod cho e hỏi: E còn gà về IP ko bit phien bản 4.0 co cài dc những từ điển này k ah. E cảm ơn các pác trước

dackhoa

cho em hỏi các bác là hiện tại thì cái từ điển A-V, V-A nào là tốt nhất (nhiều từ đễ sd...) cho IP 3.0. Em đang định cài mà nhiều quá kô biết chọn cái nào cả. Nếu bào nào bít thì cho em cái link down luôn nha. Thanksss

misstele

Topic chắc bị chìm vào quên lãng rồi. Hihi, OS 4.1 thì dùng soft từ điển nào là thích hợp vậy. Trước giờ dùng lạc việt cho FW 3.x giờ lên luôn OS 4.1 mà chưa biết dùng cái náo hết.

hanaman

Topic chắc bị chìm vào quên lãng rồi. Hihi, OS 4.1 thì dùng soft từ điển nào là thích hợp vậy. Trước giờ dùng lạc việt cho FW 3.x giờ lên luôn OS 4.1 mà chưa biết dùng cái náo hết.

Dùng Wedic pro 2.0.1 luôn đi bạn, đang được nhiều người ưa thích. Mình đang sử dụng tốt nó trên IP4 OS4.1

Chỉnh sửa cuối:

matmeo007

Mỗi ngày 10 từ vựng hay và thông dụng!

Thuốc của bạn đây!
:D
Mã:
[CENTER]http://www.mediafire.com/?h2jnzomjnkm[/CENTER]

link tiêu rồi...! cho link lại nhé .Cám ơn

betapyeu

có pro nào có cái Từ điển bỏ túi Việt Nam full của Vu Tien Thinh ko?cho em với....

votinhhan

bác chủ thớt có từ điển có tát cả các nước trên thế giới ko à-e ko có dùng tiếng anh-em dùng tiếng balan
có cho e xin bản nhé.thanks bác!

votinhhan

có bác nào có từ điển đầy đủ các quốc gia trên thế giới cho e xin bản
em dùng tiếng BALAN mà.
thanks!