• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng kho APK

Status
Không mở trả lời sau này.

qulu

Đến nay vẫn còn tải được, phuongsfc xem lại đi nha.
Chú ý: mỗi lần 2 files.

Chỉnh sửa cuối:

bocapdo11

Kho tài nguyên này hữu ích quá, cám ơn bác Hanoiwap nhiều. Bác cho em hỏi bên android bác có làm bàn phím gõ tiếng việt như VNKeyb bên Winmobi ko vây, Hì hì......... trước dùng WM em khoái cái bàn phím đó nhất nên từ ngày bác đang pt em đã dùng đến tận bây giờ chia tay WM vẫn khoái :D. Nếu có bác cho em cái link với nhé. Một lần nữa thanks bác :D
Em bên win mobile mới chuyển qua android nên còn bỡ ngỡ , các bác cho hỏi dùng phần mềm nào để kết đồng bộ PC với HD2 ( rom Nand Android ) Ngày HD2 mới chạy đc Ad trên thẻ em có dùng Rootexplorer.v2.12.2 để kết nối nhưng giờ HD2 nand androi cài lại để dùng thì ko đc nữa, ko biết vì sao bác nào biết chỉ em với ( pc em cài W7)

lepocket

Đã dow về vài app... để test xem sau! bữa giờ tìm cái như vầy mỏi mắt... cảm ơn bác hanoiwap đã share!

yeskia

Moderator
Kho này down khó chịu quá, down được 1 phát lại phải chờ vài phút mới down tiếp được.

Bạn đừng sử dụng kho này nữa. PDAViet là kho lớn nhất rồi! Dễ down vì link là mediafire hoặc multiupload! :D, nhất là hiếm khi có pass

Status
Không mở trả lời sau này.