• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Top 10 password nên tránh

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
3 cái lấy hết, giá trọn gói là 1500$

Ghét ku HuyCL nhì trên đời :D

khoabonmat

Active Member
Trùi ui em thích cái Exec lắm,Admin để lại cho em 200PVD,em con nhà nghèo.Em box kiếm tiền mua điện thoại.Rất cám ơn các Mod nếu nhường cho em. :D :D

binladen

hehhe,lâu rùi ko vào,bon chen phát,lâu lâu mới chơi,còn gà lắm,mới level mười mấy ah,khoái chơi nhiệm vụ thoai
nick:hoangcongduy,server:hồchíminh

BatKid

Super V.I.P
hum nay đi đổ wà , dzui wá , đc 2 cái áo xinh xinh, nhưng hem có cỡ của BK :(( :(( :(( :(( , tiên sư chúng nó, ng béo kg bit chơi game à , đành phải nhường cho đứa cháu vợ T_____T

tinh_la_gi

Administrator
ac...ac.....TLG nè sao không share cho 1 cái trời !!! Người ốm không biết bận áo sao ?

Anh Bin với em chung chí hướng rồi ... làm nhiệm vụ nhanh tăng cấp hơn ... nhưng củng phải lâu lâu xong pha chiến trận luyện "cấp độ" cho "thằng nhỏ" chứ !

BatKid

Super V.I.P
lvl có đc cái khỉ gì đâu , càng cao thua càng nhục , giống bk hưm wa thua thèng lvl 10 bị nó cười cho xấu mặt :(( :(( :((

khoabonmat

Active Member
Trùi ui sao không thấy Admin trả lời gì hết vậy.Để em Exec lại cho em 200 PVD cho em mừng với.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Exec k bán bạn ơi.

Còn ai trả giá cao hơn
Huycl2507 không ? Không thì chiều mai sẽ tiến hành trao hàng ...

yingzhou

Mỗi lần trả giá là 10 PVD. Không chơi lẻ 1 nha. :D Mình hết xiền nên hông có gì đề mua hết.

HuuTien

Trùi ui em thích cái Exec lắm,Admin để lại cho em 200PVD,em con nhà nghèo.Em box kiếm tiền mua điện thoại.Rất cám ơn các Mod nếu nhường cho em. :D :D
Nếu bạn post 1 bài "có giá"thì mình tặng ngay con Exec liền,không cạch tranh với các đại gia chi cho mệt :D

Status
Không mở trả lời sau này.