• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Top 10 password nên tránh

Status
Không mở trả lời sau này.

xame

Tai nghe cho ROCKONE1909 đã có, bạn chờ thứ 7 này nhé,mà bàn ở đâu? mình sẽ xuống sanbay nội bài. cho số điện thoại để liên lạc.

anhnd2000

hoho. người ta có lòng tốt mà bạn lại nói ng ta như vậy ah? lừa hay ko thì sau sẽ rõ, ko nên vội vàng quyết định như vây.:-?

Chào tất cả.
Mình đang lam việc ở dailoan còn đúng một tuấn nữa là về rồi.. mình có chút quà tặng diễn đàn.Với 10 người yêu cầu sớm nhất về 1 linh kiện của TẤT CẢ CÁC ĐỜI CỦA HTC...HIGHT TECH COMPUTER CORP - HTC SMART MOBILITY nhanh lên nhanh lên ................................

Hắn là thằng bạn hiện đang ngồi cạnh mình ở Hà Tây đây mà, chẳng biết nó đi Đài Loan như Tôn Ngộ Không đi mây về gió thế :)):)):))

xame

Ai không tin cũng không sao. đã co PIN exec (Universal) cho TUANQUANG Chờ nhé sẽ liên lạc ở hà nội
Mình gới thiệu một ti không thì nhầm khổ lắm. Mình không phải ở HÀTÂY mà ở HÀTĨNH, mình đang làm việc cho HTC "chuyên về phần cứng" còn một tuần nữa là đúng 6 năm, hết 6 năm mình sẽ tiếp tục đi làm việc cho HTC nhưng không phải ở DAILOAN mà ở TRUNG QUẤC "shanghai".. thế thôi.

duy_ctytvxdkg

Hắn là thằng bạn hiện đang ngồi cạnh mình ở Hà Tây đây mà, chẳng biết nó đi Đài Loan như Tôn Ngộ Không đi mây về gió thế :)):)):))

Ai không tin cũng không sao. đã co PIN exec (Universal) cho TUANQUANG Chờ nhé sẽ liên lạc ở hà nội
Mình gới thiệu một ti không thì nhầm khổ lắm. Mình không phải ở HÀTÂY mà ở HÀTĨNH, mình đang làm việc cho HTC "chuyên về phần cứng" còn một tuần nữa là đúng 6 năm, hết 6 năm mình sẽ tiếp tục đi làm việc cho HTC nhưng không phải ở DAILOAN mà ở TRUNG QUẤC "shanghai".. thế thôi.

pó tay thật người bảo Hà Tây người lại bảo Hà Tĩnh chà chà hai chữ đầu lại là HT :-? không biết chữ cuối C là chữ gì nữa nhỉ? Hà Tĩnh Cười hả???

phuongshady

chà chà, bác này làm cho HTC thật àh, =p~ thế thúc bọn HTC điều chế rom 5.0 hay 6.0 cho alpine đê. :(

xame

H 'Hight" T 'Tech" C 'computer'
alpine Loại đó ra đời cũng lâu rồi HTC không quan tâm nữa đâu.

zakka

Amen....đúng là vui chơi và tán gẫu

@Nhớ đợi đi nhé,k phải ai cũng cho free như Zakka này đâu:D

NhatNguyen

Way way !!! Mình cần 1 tai nghe bluetooth cho Neo nhé, hân hạnh làm quen nha, anh zai nhà giàu :p

rockone1909

Tai nghe cho ROCKONE1909 đã có, bạn chờ thứ 7 này nhé,mà bàn ở đâu? mình sẽ xuống sanbay nội bài. cho số điện thoại để liên lạc.

số điện thoại của e là: 0916066669, cảm ơn bác nhá, bác về hà nội có lâu không, vì thứ 7 có thể e khong ở hà nội, e nhờ người khác láy chó e được không ah, lúc về bác cứ call cho e để e biết nhá, thank bác

xame

chào ROCKONE1909 thứ 7 chừng cỡ 11 tới 1 giờ trưa chờ ở Hoàng Quấc Việt nhé vì cũng có một người nữa chờ ở đó.

connguab

Bạn có thể gởi tặng mình tai nghe Bluetooth hay cục pin cho Exec không ?
Cảm ơn bạn nhiều lắm !
Mình ở trong miền Nam. Đt : 0913.672.740
Khi nào có dịp nào vào Nam bạn hãy gọi cho mình nhé ! Mình sẽ dẫn bạn đi ăn những món ăn ngon nhất trong này...Hihihi.....

AnhTu

Super V.I.P
PC CỦA BẠN SỬ DỤNG HĐH GÌ?

Chúng ta thử bình chọn xem nào :D

kdragon

Một vài hình ảnh triễn lãm VN Computer Expo trước giờ khai mạc

Màn hình 108" cuả Panasonic

Gigabyte

JVC

Acer

Hitachi

Toshiba

kdragon

Môt vài cái máy tính cuả Acer

Và con bò húc Cuả ai đó

Rồng Thái bình dương

Nơi duy nhất có đủ thứ handheld như Palm,PPC,BB,symbian,điện thoại nạm gỗ,Macbook,tặng ebook và 1tobao đọc các loại báo cuả vn trên handheld.Mời mọi người ngày mai ghé chơi

Theo tinhte.com

Status
Không mở trả lời sau này.