• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic cập nhật và tổng hợp các bản rom Wm6.5 cho Atom Life

QuangThang89

Well-Known Member
Up rom wa cable mới dễ chết máy, còn up wa thẻ thì vô tư đi bạn, rom wm6.5 toàn up wa thẻ hết, chúc thành công ;)

QuangThang89

Well-Known Member
Test 2 ngày thấy mọi thứ đều ổn định giống như các bản beta trước, tốc độ được cải thiện hơn ở Build này, giao diện của cây thư mục lớn hơn giúp cho Touch bằng tay dễ dàng hơn :D

hienduc

Vẫn thế chẳng thể thay đổi bàn phím được còn mọi thứ khác đều tốt:D

hienduc

Mình chả hiểu nữa mọi thứ ko có lỗi chỉ mỗi cái bàn phím mặc dù đã install cả đống cái rùi.

QuangThang89

Well-Known Member
Bạn đang dùng bản nào, mình dùng bản Lite rất ổn định và 1 điều nữa là "như ngựa" :))

poison071089

Bạn đang dùng bản nào, mình dùng bản Lite rất ổn định và 1 điều nữa là "như ngựa" :))
Bạn đang nói đến bản nào vậy ? Lite thì có touch không bạn ? Mà mình không hiểu lite với không lite là ntn? Lite là không có phần mềm t3 trong rom phải không?

Posted via Mobile Device

QuangThang89

Well-Known Member
Bạn đang nói đến bản nào vậy ? Lite thì có touch không bạn ? Mà mình không hiểu lite với không lite là ntn? Lite là không có phần mềm t3 trong rom phải không?

WM6.5 bản nào mà chả có Touch hả bạn, bản Lite là bản lược bỏ 1 số ứng dụng ko cần thiết trong rom, điển hình là Titanium đó, thường thì bản Lite nhẹ hơn các bản khác nên nó chạy nhanh hơn các bản khác cùng Build, thân :)

tuandat1611

bạn dùng bản Lite nào vậy? chỉ để mình dùng với:D mới dùng máy là phải vọc, vọc cho đến khi hỏng máy thì thôi:))

QuangThang89

Well-Known Member
bạn dùng bản Lite nào vậy? chỉ để mình dùng với:D mới dùng máy là phải vọc, vọc cho đến khi hỏng máy thì thôi:))

Yeah, đồng ý với quan điểm này của bạn ;), hiện mình đang dùng bản Lite của bản beta mới nhất Build 23001, thân :)

axing

Bạn nói rõ hơn được ko, link của bản nào ko down được!!!!?????

Xin lỗi QuangThang89 , do caí may tính ở Cty nó có VIRUS nên nó không cho Down, tối về down thi OK ngay. Minh đang test đây.
Thanks .

tunghia

bạn QuangThang89 ơi, minh cài bản lite 8 nhưng chưa tìm đc cách ji để xoay màn hinh, với lại cài rung cho tin nhắn.Help me

hienduc

Vào setting>screen la xoay được màn hình thôi. còn chỉnh tin nhắn thì bạn vào sound & notification mà chỉnh. Thân:D