• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC chia sẻ những niềm vui,nỗi buồn

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenQuang

Super V.I.P
THÔNG TIN NÓNG HỔI VỪA THỔI VỪA ĐỌC ĐÂY

Theo một nguồn tin nội bộ, Mod ANHTU sau một thời gian "phòng không chiếc bóng " sắp ra bắc để tiến hành dạm ngõ, ăn hỏi để có thể cử hành hôn lễ vào cuối tháng 6. Cô dâu là một thành viên của PDAVIET:babyblue Quê tại Hưng yên.Anh em phía bắc sắn tay vào giúp anh tú một tay khi về nhà gái nhé.AI đăng kí thì ghi tên vào đây
Mọi người vào đây chúc mừng anhtu và chuẩn bị rửa ruột deeeeeeeeeee

HuuTien

Ha ha ha chúc mừng AnhTú chuẩn bị "cháy nhà" :)):)):))

Last edited by a moderator:

Bete

=)) =)) =))

Theo thông tin một bộ mà em Te thu nhận được thì
MOD BOBI CŨNG CHUẨN BỊ...CƯỚI THÊM VỢ NỮA.

Mọi người trong PV chuẩn bị ăn cưới double

YingYu

theo thông tin nội bộ thì Mod.AnhTu đang gặp phải một tình huống rất nội bộ, chỉ nội bộ biết. mà Nội bộ không chiụ share nên ngoại bộ chưa biết post tiếp thế nào =))

mà hình như ngoại bộ đồn cô dâu không đúng roài anh BoBi ơi !!!

NguyenQuang

Super V.I.P
Ngoại bộ đồn phương án 2 của anh tú la bạn của yingyu

Last edited by a moderator:

Nemmatlanh

:)):)):)):)):)),ANh Tú sắp lấy Vợ à?Sao không cho em biết gì thế?Thế này chắc em sắp phải bán Exec rồi :D

Huycl2507

Thông tin nội bộ đang chờ kiểm chứng

Nhưng các thành viên PDAVIET nên chuẩn bị tinh thần OFF hoành tráng mừng Happy của AnhTu đi là vừa:)) :)) :))

phuong87

Thông tin nội bộ đang chờ kiểm chứng

Nhưng các thành viên PDAVIET nên chuẩn bị tinh thần OFF hoành tráng mừng Happy của AnhTu đi là vừa:)) :)) :))

phải thông báo sớm để anh em cùng nhau off cho vui nhe các pác

AnhTu

Super V.I.P
Theo thông tin của chính khổ chủ, hiện tại khổ chủ đang rất là muốn cưới tất cả các mem nữ của PV :p

Huycl2507

Tham vừa vừa chừa cho anh em PDAVIET với chứ AnhTu:D ,nhiều người còn độc thân lém đó (trong đó có Huycl2507 nè):D :)) =))

phuong87

Theo thông tin của chính khổ chủ, hiện tại khổ chủ đang rất là muốn cưới tất cả các mem nữ của PV :p

khổ chủ tham quá ...cái này chắc phải off với khổ chủ xuốt rùi

NguyenQuang

Super V.I.P
=)) =)) =))

Theo thông tin một bộ mà em Te thu nhận được thì
MOD BOBI CŨNG CHUẨN BỊ...CƯỚI THÊM VỢ NỮA.

Mọi người trong PV chuẩn bị ăn cưới double

Hê hê BOBI nam tiến cưới luôn bete làm vợ hai . Chịu không

AoI

Chị Te cũng đã xác nhận chuyện tình củm với anh Nam.
Xin mọi người cho 1 tràng pháo tay cho 2 đám cưới giữa các thành viên trong gia đình chúng ta :))

Bete

Hê hê BOBI nam tiến cưới luôn bete làm vợ hai . Chịu không

=)) =)) =))
Hehe. Pháp luật không cho cưới 2 vợ anh ạ. Nhưng mừ đu đưa thì cũng okie héhé

MrTrung

Không ngờ Cụ Tú nhà ta lại máu thế.:D:D:D:D:D:D
Nếu AnhTu cưới vợ em sẽ về VN để dự. Em đang mong ngày này đấy. =D>=D>=D>=D>

greenwind007

dù chưa biết nhiều về AnhTu cũng xin chúc mừng anh,trăm năm hạnh phúc...sống với nhau răng rụng nhưng cái PDA ko rụng haha...:D

Phoenix

Chúc mừng AnhTu nha! Không ngờ sau hôm ra HN off với anh em mà chuyện tình cảm tiến triển nhanh thế!!!
Bác cứ ra HN đi, có mấy anh em sẵn sàng đội lễ và thay mặt nhà trai luôn...he...he...

Status
Không mở trả lời sau này.