• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic : Hỏi nhanh - Đáp gọn

huynhchien

Bạn cho mình hỏi , cách hack phone là dùng cho tất cả dòng máy có HĐH s60v5 , có phân biệt giữa SE và Nokia ko vậy bạn

xuanminh9x

Mong ae giúp đỡ.

Ai có cách nào đổi tên icon ứng dụng và game không chỉ mình với.thank

kenls

[HELP] Tốc độ mạng có liên quan đến FW của máy không?

Vừa flash bản CFW khác thấy tốc độ nó khang khác... Không biết có phải tại FW ko?

Dragon459

Manager
Các topic có những câu hỏi duy nhất như thế này vui lòng đặt câu hỏi ở topic hỏi nhanh đáp gọn

style144

bản cfw c6v40 for 5530 by anhBao ,edit by dangquy197 ko dùng đc soft Qt , làm saođể cài qt " đặc biệt " cho cfw này ??? - tkanks nhiều

style144

ANh cho em hỏi thằng binh24 là thằng nào, nghe tên giống vn mà ai cũng bik, thằng nước ngoài cũng biết:D

Bạn đừng nên nói thằng này thằng nọ ở đây, nếu bạn ko bk ng ta là ai thỳ nên hỏi 1 cách lịch sự, nếu bạn k tôn trọng ng khác thỳ chẳng khác nào k tôn trọng chính mình, dù mình k bk binh24 là ai nhưng vs mình ai ở forum cũng đáng đc nể trọng cả.

tke3ndlove_hg

Các bác pro giúp mình với

cứ vào camera bi out ra màn hình chính :((*#7370# cũng vậy có
bác nào bik cách sửa camera mình với:((

xuanminh9x

cái apprename mình cài vào rồi nhấn vào icon chẳng thấy động đậy chi,còn app menu editor thì đổi được nhưng khi dùng ndesk hoặc spb shell thì tên vẩn như củ.cái game jave thì mình đổi đc còn file sis thi chịu.bj giờ làm sao bạn.thank

thanhtoan2010

ai có theme này thì up cho e với nhé, thank

daituongquan

cái này đâu phải các file mif đâu mà ưa mục CFW. theme đấy các cụ, ngừoi ta cook vào rom, muốn lấy nó thì bung rom ra rồi chép them vào thẻ nhớ dùng vô tư

KXT1989

hỏi 1 chút về phần web của máy 5800

các bác cho em hỏi con 5800 v60 dã hỗ trợ duyệt web trên nên html5 chưa nhỉ.tại có 1số web coi film trên nền web này mà vô coi ko dc?
Xin các bác chia sẻ cho em 1vài web coi phim online giống youtube xem đc trên 5800